• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM- Mua 1 chuồng cho hams chia 2 ngăn giá bèo đây , có ai bán ko

Status
Không mở trả lời sau này.

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
Như tiêu đề , mình cần mua 1 chuồng mica hoặc là la phong cũng dc , nhưng ko phải hàng china , và dán bằng keo ko có hại cho sức khỏe của hams. Yêu cầu là chuồng mới hơn 80% , dc chia làm 2 ngăn bằng lưới sắt có mắt nhỏ hoặc là mica ( ưu tiên lưới ) , có nắp đậy , diện tích càng rộng càng tốt , ưu tiên những cái có tầng lầu cho hams chạy nhảy hay là có gắn đèn hoặc là full phụ kiện nha . Và yêu cầu cuối cùng ( quan trọng nà ) là giá dưới 300k , tại mình còn là hs nên ko có nhiều tiền nhưng nếu chuồng đẹp , mới và đủ các tiện nghi thì mình có thể bù thêm chút tiền.
Ai có chuồng để lại cái ảnh . giá . và thông tin về chuồng ở dưới nha , ko thì pm vào yahoo khanhlinh_thiennga , nhớ nói là bạn là người bán chuồng nha, tại mình nhiều bạn lắm ,ko biết dc nha
Ké luôn nà , mình cũng dg cần mua nhà ngủ cho gp , thỏ , giá mềm mềm dưới 100k thôi nha nha nha , chừng 2kg gỗ nén loại tốt giá chừng 25k/2kg có nhận ship
Thanks mọi người đã đọc topic

Status
Không mở trả lời sau này.