• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

[HCM,q9] Cần xin 1 em chó thuộc loại to để chơi với chó ở nhà cho nó đỡ bùn.

tinhanh05

Em cần 1 em chó con hay vừa hay lớn gì cũng đc (tốt nhất là vừa vừa) mà thuộc loại to là ok rồi. Tại nhà em có 1 em đen cũng to mà có điều em đi học ít ai ở nhà chơi với nó. Nên mún xin thêm 1 con nữa về cho chúng chơi chung. AI cho chó thì cứ yên tâm, ba em đi làm nên lấy thức ăn thừa ở cănteen cơ quan về nhiều lắm, bữa nào cũng đc no bụng mà còn dư nữa. 3 ngày là ba em lấy đồ ăn thừa về 1 lần. Tất cả đều là thịt cá ngon hết (ba em lựa đc rồi mới lấy)
Bởi vậy ai có giống chó to to thì cho em xín 1 con, thanks nhiều ^^. àh quên, xin chó đực nha, 2 con đực là đc rồi, 1 đực 1 cái về đẻ chắc lại phải cho nữa qá.
Ai cho xin pm Yh ben2711@yahoo.com.vn (Em onl thường xuyên, buzz cái là nghe)
Cả nhà em ai cũng thương chó lắm. Anh em cứ yên tâm ^^. Tốt nhất là còn nhỏ hay vừa vừa là ok rồi nha. Hok cần bự đâu. Đem về nuôi 2 tháng là nó to lên là ok rồi

tinhanh05

Hix hix, ai có chó mà hok mún nuôi nữa cho em đi :(( Bán rẻ cho em cũng đc, em là sinh dziên :lau_mo_hoi: