• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Help Chó ị phân đen không chắc

Mèo Trần

E chào các ace trong group ạ. E là thành viên mới. Mong ace giúp đỡ. Tình hình là chó nhà e hôm qua e cho bé nhà e ăn thức ăn cho cún ạ. Bình thường e cho bé ăn cháo thịt. 2 ngày trước thì e cho bé ăn cơm thịt với bầu ạ. Mà ngày hôm qua e thấy bé đi ị ra phân đen và không được chặc ạ.. Với lại bé rất hay uống nước và đi vệ sinh liên tục.. Em lo quá ai giúp e với ạ..Thank all.

Mèo Trần

Ko được chặt tức là lỏng hẳn hay là vẫn có khuôn hả bạn? Chó nhà bạn đã tiêm phòng chưa? Nghe bạn miêu tả qua thì thức ăn bạn cho ăn ko có gì là bất thường cả.
Chó mình chưa tiêm phòng bạn ạ.. Hôm trước phân chó đen hình như có dịch nhầy hay sao ấy. Mà phân nó thôi lắm..Phân nó không lỏng hẳn bạn ạ. mấy bưa nay vẫn chưa khỏi mình lo quá. đang định mai mang bé qua phòng khám

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
Bạn có cho cún ăn gì dính đến máu không? Chẳng hạn lòng dồi. Nếu cún bị tầm 2 ngày rồi tự khỏi, thì vấn đề không nghiêm trọng. Còn cún bị trên 3 ngày, mặc dù đã thay đổi khẩu phần ăn, mà vẫn còn hiện tượng như cũ, thì bạn nên cho cún đi khám khẩn cấp