• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hình ảnh off dog HN ( so hot ) :))

tra tra

T.Viên Năng Động
Mình nghĩ là để màu trắng sẽ đẹp nhất!! Nếu thích về thành viên có thể tự ghi tên mình lên áo bằng bút vẽ áo. Mà màu trắng trông sạch sẽ mà dễ hợp với người hơn, ai mặc cũng đc, ko sợ xấu :khoc_nhung_ko_chiu_thua: . Nếu bạn thiết kế thì up ảnh lên cho mọi người xem và góp ý với nữa nhé. Mong ngóng ái đồng phục của YTC
Nếu có áo thì bảo mình nha. Chuẩn bịu money sẵn sàng rồi

Pilovepet

LOVE ANIMAL
ừm nhưng mà màu trắng phổ biến ở các diễn đàn khác rồi, mình làm màu j độc độc cho oách chớ :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

pisushi

T.Viên Năng Động
thôi mình nghĩ màu trắng ko ổn đâu mỗi lần bế các em xong là thanh cháo lòng ngay
mình k muốn ăn bát chao slong 150k
mình cũng đang làm đồng phục cho lớp nè

mini123

phiêu bạt
mình sẽ để mầu trắng , và thiết kế hình , mình sẽ giữ bí mật về chiếc áo đến buổi off sau nhé . chắc các bạn sẽ thich thôi :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Mình nghĩ nên làm màu trắng cho dễ mặc, ai cũng mặc được, trông sáng mà lại nổi đc chữ và hình :khoc_nhung_ko_chiu_thua: Bạn mini có vẻ rành về khoản này nhỉ ^^ Nếu bạn giúp được trong việc thiết kế và in áo thì tốt quá

mini123

phiêu bạt
Mình nghĩ nên làm màu trắng cho dễ mặc, ai cũng mặc được, trông sáng mà lại nổi đc chữ và hình :143164lsmokingg: Bạn mini có vẻ rành về khoản này nhỉ ^^ Nếu bạn giúp được trong việc thiết kế và in áo thì tốt quá

mình k in , mình vẽ :co_y_tuong_xau: . lần sau off sẽ đc chiêm ngưỡng sản phẩm của mình :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

tra tra

T.Viên Năng Động
Nếu vẽ tay thì có vẽ đc cho cả hơn chục người giống nhau ko bạn? Sẽ hơi khó đấy bạn nhỉ! Mong ngóng áo đồng phục của YTC nào!. Mình nghĩ màu trắng sẽ dễ hợp vs mọi người nhất, người đên, người trắng, béo gầy,... ai mặc cũng đều đẹp cả. :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

Pilovepet

LOVE ANIMAL
mình k in , mình vẽ :D . lần sau off sẽ đc chiêm ngưỡng sản phẩm của mình :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

trời, :143164lsmokingg: vẽ sao??? nghe có vẻ không khả thi lắm :co_y_tuong_xau:
Thôi đành đợi vậy, lần sao đi off mình sẽ mang Đô Đô theo :Onion33:

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
Hihi... nói cho dzui dzậy thui đó mà... chứ cún mỗi nhà 1 vẻ... :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

:143164lsmokingg: vẻ của Kuma là xinh nhất a nhỉ

dragon82

Mr. Dogs Lover
em mini123 khéo tay ghê nhỉ, post 1 hình e vẽ lên cho mọi người chiêm ngưỡng nào, hình gì cũng được :143164lsmokingg: , nếu vẽ được bé phú quốc thì càng chuẩn :Onion32:
còn về logo trên áo, thì chỉ cần vẽ 1 hình rồi ra hàng người ta in lên toàn bộ áo thôi, ai lại vẽ từng cái áo :Onion48:

mini123

phiêu bạt
tất cả sẽ đc vẽ = tay 100% mình đã phác thảo áo ......... chuẩn bị mua 1 cái về vẽ thử :143164lsmokingg:
đây là hình demo : chém nhẹ tay thôi nhé các bạn :Onion48:

mini123

phiêu bạt
ở trên chỉ là hình demo cho mọi ng tham khảo. còn về chiếc áo sẽ ra sao thì hẹn buổi off sau sẽ ra mắt :143164lsmokingg: . ai chưa đi off lần nào thì nhìn thấy thằng nào mặc áo giống thế kia thì bít hội YTC ngay :Onion48:

Pilovepet

LOVE ANIMAL
hihi, khéo tay quá :143164lsmokingg: , mà sắc rất là sặc sỡ, đa dạng, phong phú, thế cho vui nhộn vậy :Onion48: . Có điều kích cỡ của áo cho mỗi người thì sao ạ??

mini123

phiêu bạt
a nghĩ kích cỡ k khó lắm . a mặc vừa chắc ai cũng mặc đc . ai mà vượt wa chuẩn mẫu thì phải đăng ký để làm cái to hơn :Onion48:

Pilovepet

LOVE ANIMAL
a nghĩ kích cỡ k khó lắm . a mặc vừa chắc ai cũng mặc đc . ai mà vượt wa chuẩn mẫu thì phải đăng ký để làm cái to hơn :Onion48:

Phải làm dài ra một tẹo, rộng ra một tẹo cho thoải mái :143164lsmokingg: :Onion32:

Pilovepet

LOVE ANIMAL
có nhận vẽ cho mem HCM ko nhỉ ^^

Không đâu, mem HCM phải tự túc thôi :Onion48: :143164lsmokingg:

mini123

phiêu bạt
Không đâu, mem HCM phải tự túc thôi :143164lsmokingg: :Onion32:

chuẩn men , cái này đã đc chứng nhận bản quyền r mà :Onion48:

mini123

phiêu bạt
Phải làm dài ra một tẹo, rộng ra một tẹo cho thoải mái :Onion48: :143164lsmokingg:

uk . chắc chắn r :Onion32: