• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hình ảnh off dog HN ( so hot ) :))

mama

T.Viên Năng Động
ko sợ đâu, chú Quỷ không giết đâu, MA mà không xóa tớ sẽ tung ảnh mama lên :em xin_em xin:

hít le pi!pi cứ tung ảnh đi!đến lúc ấy thì đừng nhìn mặt tớ nữa! :Onion36:

há há, ghét tất!! Ghét cả bạn kunluv1994 chụp trộm Pi nữa chứ. ^^

sao tra phải cáu thế chứ Pi có phải ny tra đâu! :143163ljogging: :keke_hehe:

mama

T.Viên Năng Động
Chú Quỷ thối, cứ vào spam....

ghét chú Quỷ :keke_hehe: :Onion36: :em xin_em xin:

Tội nghiệp chú Quỷ bị ghét hội đồng! :143163ljogging:

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Bạn ơi làm áo không cổ đi :( Áo có cổ mặc cứ làm sao ý :( Con trai 1 size, con gái 1 size vậy. Hay con trai thì áo có cổ, con gái không cổ :143163ljogging:

mini123

phiêu bạt
Bạn ơi làm áo không cổ đi :( Áo có cổ mặc cứ làm sao ý :( Con trai 1 size, con gái 1 size vậy. Hay con trai thì áo có cổ, con gái không cổ :D

mình vẽ trước 1 cái có cổ đã r mọi ng thick thế nào thì buổi off sau sẽ góp ý nhé . :D

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
há há, ghét tất!! Ghét cả bạn kunluv1994 chụp trộm Pi nữa chứ. ^^

:D chụp trộm đâu , ngồi ngay trc' mặt giơ máy ảnh chụp công khai mà :D chẳng qua không để ý thôi :Onion12:

mini123

phiêu bạt
:D chụp trộm đâu , ngồi ngay trc' mặt giơ máy ảnh chụp công khai mà :D chẳng qua không để ý thôi :Onion12:

chuẩn men
:D

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
chuẩn men
:Onion12:

:D đã ghét thì ghét cho chót , phải ghét cả a dragon nữa , a ý mượn máy xem ảnh mà không nói gì đấy :D

mini123

phiêu bạt
:D đã ghét thì ghét cho chót , phải ghét cả a dragon nữa , a ý mượn máy xem ảnh mà không nói gì đấy :D

èo ... câu này thì mình k tán thành :Onion12:

tra tra

T.Viên Năng Động

Thế chẳng bằng chụp trộm còn gì? :D Lần sau đi off nếu mình chưa có cún thì mang mèo đi nhá!! ^^

mini123

phiêu bạt
Thế chẳng bằng chụp trộm còn gì? :Onion12: Lần sau đi off nếu mình chưa có cún thì mang mèo đi nhá!! ^^

ok . nhưng mình k đảm bảo an toàn cho bé meo đâu đấy :D nhìn em thỏ của My thì bít :D

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
Yên tâm, mèo nhà tớ gấu lắm. :Onion12:

:D bạn mà mang mèo đi t' cũng bắt chước mang mèo đi , em mèo nhà t' quấn em Bít tết lắm :D

tra tra

T.Viên Năng Động
Bọn mình cùng mang mèo đi nhá! Cho có cạ, hí hí. Nhưng đi off thì phải cho các bé chạy nhảy ở cỏ nhé mọi người, thấy mọi người ngồi ở quán nước như thế hơi chán.

mini123

phiêu bạt
:D bạn mà mang mèo đi t' cũng bắt chước mang mèo đi , em mèo nhà t' quấn em Bít tết lắm :D

kun sn 94 ak ? sao nhìn già hơn cả mình :Onion12:

mini123

phiêu bạt
Bọn mình cùng mang mèo đi nhá! Cho có cạ, hí hí. Nhưng đi off thì phải cho các bé chạy nhảy ở cỏ nhé mọi người, thấy mọi người ngồi ở quán nước như thế hơi chán.

lần sau sẽ đi bộ qoanh công viên :D ước gì có ny thì lãng mạn phải bít :D

tra tra

T.Viên Năng Động
lần sau sẽ đi bộ qoanh công viên :D ước gì có ny thì lãng mạn phải bít :D

Đí với cún thích hơn chứ, lãng mạn hơn nhiều.^^