• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hình ảnh OFFLINE ngày 19.5.2012

hungzindo

hungzindo
^^ nhìn vui quá ta,thứ 7 này có off nữa hok các mod,^^ cho ? mấy h luôn nha

thứ 7 tuần này tạm thời không OFF được bạn ơi
thứ nhất : vì 1 số công việc riêng của 1 số bạn trong club
thứ 2 : sắp tới mình tổ chức đám cưới, nên hơi bận rộn chút
mong mọi người hết sức thông cảm
Tuyển thêm thành viên giùm mình, < Cách quảng bá rộng rãi nhất chính là từ các thành viên >
thân mến !

lekhoa2812

T.Viên Năng Động
huhu có 1 tấm dìm hàng tui kìa ( hok chịu đâu ) hình như bạn photogaper thích MOD PK night nhỉ hình bạn ấy quá ư là nhiều .... I hate u :thang_nao:

dienvienpro

kẻ đến từ sao hỏa
vãi hành :D ai ngờ người ngầu thía lại mê mèo :D bên ngoài mạnh mẽ bên trong thì =)) thích mèo

KentDizzy

@Platinum có đâu tại thấy cảnh ban pk night thấy tự nhiên quá nên chụp thôi chứ dìm hàng giờ là tung chiêu hết rồi đấy ^^

hungzindo

hungzindo
vãi hành :D ai ngờ người ngầu thía lại mê mèo :D bên ngoài mạnh mẽ bên trong thì =)) thích mèo

" Vãi Hành " là gì vậy bạn :D
ngày trước mình có mở phòng xăm,nên vẽ vời tí thôi
ko có " NGẦU -hay GẤU BÒ " gì đâu
nói mang tiếng chết,
có tiếng không có miếng à, đã vậy thay avarta show quả lưng đoạt giải toàn quốc năm 2010 luôn =))

kevin2510

Member
ngày trước mình mở phòng xăm, nên có chút oằn tà vằn :D

nói mang tiếng chết,
có tiếng không có miếng à, đã vậy thay avarta show quả lưng đoạt giải toàn quốc năm 2010 luôn =))

nói mang tiếng chết,

hôm đó đi zui ghê ^^ mà a chủ quán xăm đẹp quá, wan' xăm a còn mở hông e ghé chơi vs ;)) thích xăm mà chưa có máu nên đang thời kì thai nghén ;))

yeu cho vinh vien

T.Viên Năng Động
kiểu này e nghi a có bạn hàng tattoo quá,đang chuẩn bị đk cánh tay hình gđ em,ũa e tưởng hình đó của chị anna hằng.
riêng đại ca votuan87 và hoàng hậu votuan nhìn mặt cười toe tét cả miệng??? chả nhìn là biết đang thích con sóc bay rồi nè :157:

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
kiểu này e nghi a có bạn hàng tattoo quá,đang chuẩn bị đk cánh tay hình gđ em,ũa e tưởng hình đó của chị anna hằng.
riêng đại ca votuan87 và hoàng hậu votuan nhìn mặt cười toe tét cả miệng??? chả nhìn là biết đang thích con sóc bay rồi nè :157:

Anna Hằng, votuan87 và hoàng hậu votuan là ai... trong hình nào... :hmmm:

khoamax

T.Viên Năng Động
có votuan87 đi nữa ah vậy để tuần này đi hahahaha thế ông yeu cho vinh vien có đi ko đây để bít đi chung 1 lượt cho vui nào

yeu cho vinh vien

T.Viên Năng Động
dạ anna hằng là chị tattoo e cứ tưởng hình cái lưng là của chị anna hằng thôi,tại hình này cũng khá đẹp khi chị anna xăm
còn votuan87 với hoàng hậu a nhìn mặt ai cười nham nhở nhất là 2 ông bà đó đó a,nữ áo vàng kem tóc hơi dài vàng vàng ,mặt ốm,nam áo sơ mi nhìn con sóc mà ngắm với cười mặt thì mập mập đen đen tóc dài,
còn cha khoamax nữa bữa ? hok đi,làm tui cũng làm biến đi,bữa đó làm 2 đồng chí votuan đi ak,nhìn vui quá ta,cư tưởng mấy mem mới hok ai vui mấy^^ sai lầm nhìn vui ghê

hungzindo

hungzindo
@@ kenvin :
mình nghỉ làm xăm 2 năm rồi, ngày trước làm ở HN < vì nó tạm nham quá, giao du toàn thành phần BẤT HẢO>
bây giờ chuyển qua kinh doanh chân chính, nhưng nếu muốn thì mình vẫn có mấy đứa bạn đang làm cả trong Hcm-hn
cần thì mình dắt đi.
@@ khuyên thật lòng nếu đang thời kì thai ghén thì phá thai đi ... sau này ra ngoài làm ăn phiền phức lắm :D

@@ Yeuchovinhvien :
Cùng câu hỏi với anh Quỷ < không hiểu bạn nói gì và ai >

hungzindo

hungzindo
dạ anna hằng là chị tattoo e cứ tưởng hình cái lưng là của chị anna hằng thôi,tại hình này cũng khá đẹp khi chị anna xăm
còn votuan87 với hoàng hậu a nhìn mặt ai cười nham nhở nhất là 2 ông bà đó đó a,nữ áo vàng kem tóc hơi dài vàng vàng ,mặt ốm,nam áo sơ mi nhìn con sóc mà ngắm với cười mặt thì mập mập đen đen tóc dài,
còn cha khoamax nữa bữa ? hok đi,làm tui cũng làm biến đi,bữa đó làm 2 đồng chí votuan đi ak,nhìn vui quá ta,cư 1tu7o73ng mấy mem mới hok ai vui ma61y^^ sai lầm nhìn vui ghê

vẫn hơi khó hiểu :D

quynhnhu

Silver Member
Thấy mọi người off vui ghê,theo a nói thì chắc cũng 1 khoảng time nữa mới họp mặt được tới lúc đó cho e 1 vé tham gia với nha,muốn đi off cún lâu rùi mà ko có dịp :ngoi_xom: toàn đi off mèo thui ah :03:

khoamax

T.Viên Năng Động
hihihi cái này có gì khó hiểu đâu mấy dòng trên là đang giới thiệu gương mặt mem cho anh Quỷ bít còn dòng kia là đang trách móc em là ko chịu đi off đấy ah

hungzindo

hungzindo
Thấy mọi người off vui ghê,theo a nói thì chắc cũng 1 khoảng time nữa mới họp mặt được tới lúc đó cho e 1 vé tham gia với nha,muốn đi off cún lâu rùi mà ko có dịp :ngoi_xom: toàn đi off mèo thui ah :03:

ok em, nếu chưa là thành viên
e vui lòng click theo đường link bên dưới chữ ký anh, để đăng ký a sẽ xét duyệt
thời gian sắp tới vì lý do công việc gd, nên thật cáo lỗi các bạn
thân mến !

hungzindo

hungzindo
hihihi cái này có gì khó hiểu đâu mấy dòng trên là đang giới thiệu gương mặt mem cho anh Quỷ bít còn dòng kia là đang trách móc em là ko chịu đi off đấy ah

bây giờ thì tôi đã hiểu .." thuốc bucaca diệt trừ run nhừ nào "

pknight

T.Viên Năng Động
@lekhoa2812:ô là la.khoa ghen tị ah.ko có khí chả có khí chất j cả.làm mod mà ko làm ghương cho mọi ng.gây mất d0oa2n kết nội bô.tự kiểm điểm đi.kekekeke :Onion38: :Onion38: :Onion35:
@anh quỷ:ây dà ây dà.ji mà hân hạnh chứ.e gại e ngại :le_luoi: :le_luoi:

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
@khoamax: Dùng từ cẩn thận nha e... :154:
@yeu cho vinh vien: Theo như e tả thì a nhìn ra như sau:

- Vợ votuan87: Nữ áo vàng kem tóc hơi dài vàng vàng ,mặt ốm
View attachment 31126

- votuan87: Nam áo sơ mi nhìn con sóc mà ngắm với cười mặt thì mập mập đen đen tóc dài.
View attachment 31127
Đúng hem ta... :hmmm:
@hungzindo: quynhnhu lớn tuổi hơn Quỷ đó nhé... cẩn thận xưng hô... :Onion35:

hungzindo

hungzindo
@khoamax: Dùng từ cẩn thận nha e... :154:
@yeu cho vinh vien: Theo như e tả thì a nhìn ra như sau:

- Vợ votuan87: Nữ áo vàng kem tóc hơi dài vàng vàng ,mặt ốm
View attachment 31126

- votuan87: Nam áo sơ mi nhìn con sóc mà ngắm với cười mặt thì mập mập đen đen tóc dài.
View attachment 31127
Đúng hem ta... :hmmm:
@hungzindo: quynhnhu lớn tuổi hơn Quỷ đó nhé... cẩn thận xưng hô... :Onion35:

cái phép lịch sự là trong lòng thể hiện với người khác, không phải cách xưng hô
trong topic hùng lập ra đã ghi rất rõ, mọi người tham gia yêu cầu rõ tên, tuổi ,..,
mà trong club hùng có 3 người bằng tuổi, duy nhất có 1 người lớn tuổi hơn sn 85
còn lại đa số các bạn 9x
vì hội mới lập nên chưa nắm rõ cụ thể từng bạn và chưa nhớ hết tên ních từng người
có chút thất lễ mong thông cảm !