• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN bán mèo ald đen trắng

vohoanghai88

T.Viên Năng Động
chắc nó đó hehe buôn bán không thành thật ...... chắc mua đi bán lại :)) .......anh lông dài mà không xù nhìn no gần như mèo ta chứ ald nổi gì ...

DON96

YTC Developer
chắc nó đó hehe buôn bán không thành thật ...... chắc mua đi bán lại :)) .......anh lông dài mà không xù nhìn no gần như mèo ta chứ ald nổi gì ...

Đô không xù và to như này đâu

swan37

YTC Developer
đúng là Đô ko to ntn nhưng lông bé này cũng ko xù lắm có chắc ald ko nhỉ, hôm qua vừa mới mua 1 bé kem mất rồi,nhưng cũng thích 1 em tuxedo khi nào có thể fjx mạnh thì t mua nha

tutimyman

Member
ku này chuyên lùng sục mua mèo của người khác nhét vào lồng rồi bán lại???? Trong bất động sản làm như thế người ta gọi là cò đất. DON96 = cò mèo????

vohoanghai88

T.Viên Năng Động
ku này chuyên lùng sục mua mèo của người khác nhét vào lồng rồi bán lại???? Trong bất động sản làm như thế người ta gọi là cò đất. DON96 = cò mèo????

hehe quá chuẫn , chũ topic nó còn con nít lắm nghe nó nói là biết mà :))

nhim

Well-Known Member
Mình nhìn màu mảng thì giống hệt. có điều đô k xù như thế thật. nhưng mèo lớn lên cũng chả biết thế nào

pknight

T.Viên Năng Động
scandal thế tôi mỗi em mèo thôi.hic.thic cún nhưng nhìn cũng yêu quá

DON96

YTC Developer
Mình nhìn màu mảng thì giống hệt. có điều đô k xù như thế thật. nhưng mèo lớn lên cũng chả biết thế nào

Mèo này của chị bên Cầu Diễn. Mình mua để nuôi nhưng mang về nhà bố thấy to quá nên bắt mang trả lại
Bán không ai mua nên mình đã tặng cho 1 bạn bên Đông Anh mất rồi

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Bé này là lai thôi, tại nhìn lông nó có xù mấy đâu :| Mèo ALD tuy lông không dài như tên gọi nhưng cũng không ngắn như thế. Chắc là ALD lai ta, mình nghĩ nó ko lai mèo Nga đâu :D