• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN Cần xin 1 em mèo có màu chủ đạo là màu trắng

havu_2012

T.Viên Năng Động
Mình là 1 người con của vùng đất móng Cái,để tạo cho mình tình yêu thương động vật nên ngay từ khi còn bé,mẹ mình đã cho mình nuôi mèo,sau này đến năm 18 tuổi,mình đi học đh,mèo của mình cũng già mà chết,vì sống cũng đã được mười mấy năm,cũng đẻ được vài lứa...Bây giờ mình đã 22 tuổi,tình yêu với mèo vẫn còn đó,mình lại lướt lên các forum xem mọi người bàn luận về mèo..Và mình đã rất muốn nuôi nhưng mình đang ở kí túc và trong phòng mấy anh cũng không thích..nhưng do tình yêu mèo mãnh liệt,hè vừa rồi mình đã xin chuyển phòng sang phòng của các bạn yêu mèo,ở đó có 1 chú mèo ta màu vàng đực được 10 anh em chăm sóc tận tình,tuần nào cũng tắm nước nóng ,có hôm không nấu cơm được phải đi mua cơm hộp cho em í..

Các anh em phòng mình đang muốn xin thêm 1 em mèo nữa( mèo trắng thì càng tốt) để cho em mèo đực không cô đơn....dự tính nếu được bạn nào cho 1 em mèo thì sang năm mình ra trường thì nó sẽ theo mình về Móng cái sống nốt quãng đời vui vẻ còn lại bên mình.
_Nơi hiện tại sẽ nuôi;phòng 506 kí túc xá học viện ngoại giao(không có người ngoài vào,an ninh tốt vì có nhiều sinh viên nước ngoài)
_Nơi ở tương lai( 1 năm nữa) ;Móng cái_quảng ninh (rất nhiều cá )
_Điều kiện chăm sóc:có hẳn 1 sân phơi quần áo của hòng là nơi em í ở ,rất ấm về mùa đông,con mèo vàng của phòng mình màu hè thì hay được đưa xuống ở cùng lũ mèo của bác bảo vệ..phòng mình là hội những người yêu mèo nên về khoản ăn và vệ sinh thì khỏi lo..
Mình rất muốn nuôi mèo,bạn nào có lòng tốt hay không chăm sóc được thì cho mình nhé,mình thích nhận được mèo con cho dễ gần gũi và nó hông hoảng loạn khi mới về,mèo ta hay tây đều được,thích mèo trắng nhưng nếu được cho thì mèo gì cũng yêu
Bạn nào muốn cho mình thì liên lạc với mình qua số 01687813125 hoặc germany_duc@yahoo.com