• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN-HD nhận chăm chó, mèo, chuột, bọ đây ạ! 30k

Nhung90

T.Viên Năng Động
tớ lên thấy sao mà hình như dịch vụ chăm sóc chó mèo khi chủ đi vắng hình như rất rất phát đạt thì phải ạ, tớ cũng muốn làm thử vì bh tớ vừa học xong và đang thất nghiệp ạ (chắc thất nghiệp hết năm nay mất)... vì nhà tớ ở Hải Dương cơ nên có bạn nào muốn tớ chăm các em dài ngày tớ sẽ nhận chăm giúp ạ, vì tớ sợ nếu chỉ gửi 1-2 hôm thì tiền tàu xe tớ lên đón các em quả thật là k đủ mà đi xa mệt mỏi khổ thân các em lắm... nhà tớ có sân vườn rộng cho các em chơi đùa thoải mái, nhà bà ngoại tớ bỏ k (vì ông bà ngoại mất mà các cậu đi làm xa nên k ai ở ) các em cẩu sẽ ở riêng 1 nhà, các em kêu meo meo ở riêng 1 nhà, còn bạn nào muốn gửi hams, nhím... thì tớ có hẳn 1 tầng cho các em,và giá chăm nom các em sẽ rẻ hơn vì các em chỉ ở nguyên 1 chỗ ạ 5k nhé... cơm bình thường vs ruốc, thit xay, thịt gà... thì các bạn yên tâm các em sẽ được ăn uống no nê, hihi vì đồ ăn ở Hải Dương rẻ lắm... còn nếu bạn nào có các em ăn hạt khô thì làm ơn gửi thức ăn cho các em giúp mình vì mình sợ các em ăn đồ ăn k quen dễ đau bụng, với những em được các anh chị chủ gửi đồ ăn thì cho mình xin 15k tiền nhìn ngắm các em thôi ạ
các bạn có thể cho minh xin 1/2 cái vé tàu lên đón các em đc k ạ!!! 1/2 mình chịu...
Hix nói vậy k biết có ai chịu k nữa vì chắc nhìu bạn sẽ k yên tâm gửi các em đi xa, nhưng nếu các bạn tin tưởng hãy a lô cho mình nhé 0902090717 hoặc 01999422345
Hiện tại nhà mình có 6 em mèo, 1 em phốc sóc đang được chăm sóc rất tốt
đến tết dương lịch và tết nguyên đán nếu bạn nào có nhu cầu thì mình cũng sẽ nhận chăm các em đấy ạ, tại mình rất là rảnh rỗi và k thích đi đâu hết mà ở nhà thì buồn lắm, muốn có các em về làm bạn cùng
cảm ơn các bạn đã kiên trì đọc mấy dòng trình bày dài ngoằng của mình

Nhung90

T.Viên Năng Động
bạn này mát tay đấy. vừa rồi mình đi du lịch k mang bé nana và dodo di dc nên gửi 1 tuần.lúc về các e vẫn khỏe mạnh.mình thưởng luôn cho cô chủ vài con mực.hjhjhj.fan khởi nhé.2 e nhà mình bh thỉnh thoảng gặp vẫn nhớ cô chăm nó ra fet.liếm mũi suốt.hjhjhj.chủ nó còn thick nữa là mèo.thanks bạn nha.hi vọng lần sau bạn sẽ chăm sóc 2 e của mình.nếu mình ốm nhờ bạn chăm luôn cả người lẫn mèo nhé! ;))

omona... chăm bạn mệt lắm, bạn phải to gấp 50 lần em do do vs em na na ấy!! bạn lại ăn khỏe nữa, chăm bạn chắc mình 100% LỖ VỐN :le_luoi:

Nhung90

T.Viên Năng Động
Chúc bạn đắt hàng nhé. Chắc tết này cũng phải gửi bạn 2 bé mèo ở nhà rùi :)

hihi, thank bạn nhé, mang tiếng mua bán vs nhau rùi mà chưa gặp mặt trực tiếp bạn, hix, giá mà xin phép được mẹ sớm thì tớ đã k phải cho em meomeo kia đi, tội nghiệp em nó, kứ bị chuyển qua chuyển lại

Nhung90

T.Viên Năng Động
ban nhung90 nay chem ghe qua.hi vong khi cham meo cua minh dung chem no nhu the..chi chem chu thoi.up cho ban dat khach ne.may hom nua minh di cong tac o sai gon.mong ban cham 2 be nha minh tot nhe.thanks!

hihihi, ok luôn
hehehee