• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN - Mèo Ngoại giống nào nhanh nhẹn nhỉ?

so tomoyo

YTC Developer
hi mình mới tham gia 4rum
Tháng 12 chị gái mình cưới, mún mua 1 em mèo lTây làm quà
Nhưng thấy mèo Tây thường biếng hơn mèo ta, ko nhảy nhót nghịch ngợm mấy
Có ai bít loại mèo Tây nào trông cũng cute mà vẫn năng động nghich ngợm ko cho mình bít với ???

augustro

YTC Developer
theo ý kiến của mình, tuy mèo Tây có "biếng" hơn mèo ta, nhưng nếu là nuôi trong ngôi nhà khép kín, nó phá cũng chẳng ít đâu.

hameo2412

Member
mình có 1 bé mèo tây cực kỳ quậy và kute . Đảm bảo sẽ không làm bạn thất vọng..... :good_job: Nếu bạn quan tâm thì gọi điện cho mình nhé....01288363655

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Chủ topic nên thêm tên địa phương vào đầu title nhé... chủ topic có 24h để edited...

minhquycva

YTC Developer
Bạn mua Anh Lông dài đi nhé
Mình đang nuôi một đứa đây này
nó phá tan hoang nhà cửa cắn xé bao nhiêu bìa các tông , túi nhựa cả giấy báo :-ss
Mình nuôi mèo ta trước nay cũng không kinh khủng như thế
giống này khôn và đáng yêu cực kì :X

Be' Xù

T.Viên Năng Động
Thực ra mèo cũng tùy từng con có con nghịch con không bạn ạ.Nếu bạn muốn tìm 1 bé mèo Tây xinh xắn, nghịch ngợm thì mình nghĩ là bạn nên chọn những giống mèo lông ngắn hoặc lông trung như là mèo Anh lông ngắn hoặc mèo Anh lông dài vì thường những giống mèo lông ngắn sẽ nhanh nhẹn,hiếu động hơn mèo lông dài.