• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN - Tìm poodle đen đực bị bắt

Status
Không mở trả lời sau này.

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
Vào sáng nay lúc 8h, em chó nhà mình đi lạc mất. Và theo như mọi người nói thì có 2 b khoảng mười mấy tuổi đi xe đạp bắt em ý đi mất.
Em nhà mình là đực, lông màu đen ánh nâu, mới cắt đang mọc dài lại, dòng miniature poodle, lúc đi còn đeo một cái yếm màu đỏ - vàng.. Em ấy mới 4 tháng tuổi thôi
Tuy ở với gia đình mình chưa lâu, tuy không đẹp như các e poodle khác, nhưng em ý rất gắn bó và là 1 phần k thể thiếu của gia đình
Hình mình sẽ up sau tại vì máy đt đang mang đi sửa
Mình ở Gia Văn Minh, Kim Mã
Ai đang giữ em ấy làm ơn cho mình chuộc lại ạ
SDT liên lạc : 0913223849
Cảm ơn nhiều

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
Pham hoang ngoc tram said:
Khổ thân bạn mod... Nhưng nếu mới có mười mấy tuổi thì ko thể ăn cắp dc.. Bạn ra bạch mai xen có có bé ko?
Mình ra rồi b ạ, chỗ chó cảnh trung thành đúng k? mình ra hỏi thì người ta bảo k có... mình có ra chợ bưởi, đi khắp đường tìm pé và thuê xe ôm đi tìm lun rồi mà k thấy hic hic

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
Pham hoang ngoc tram said:
Bạn viết cả thông tin lên facebook nữa đi, up cho b mau tìm dc cún!
c.ơn bạn nhiều lắm, tình hình là có người thấy bé bị 2 người mang đi bán giá 5 triệu mà ko ai mua nên vác về, mình tìm mãi mà chả thấy hic
ps : NHÌN THẤY MÈO MỸ BỊ BẮT
Hôm trước mình đi tìm cún thì vào trong 1 shop pet trên đường Hoàng Hoa Thám thì thấy có 1 bé mèo Mỹ hoặc lai Mỹ màu mướp, lông rất mượt và mềm... Nhìn bé chắc chắn biết bé ý bị bắt bán lại tại pet trong shop đó rất tàn tạ, tuy nhiên bé lại có vẻ như được chăm sóc rất kỹ.. Bé trông có vẻ khá mệt mỏi.. Ai là chủ pé lên đường hoàng hoa thám, có 1 cái petshop to nhất đường đấy ở cuối đường đấy, bé đang ở trong đó tìm bé nhá

Status
Không mở trả lời sau này.