• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN-tặng 1 em nhật lai bắc kinh 7 tháng tuổi

Status
Không mở trả lời sau này.

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
tks các bạn đã quan tâm , Bít Tết nhà t' đã về nhà mới vs 1 chị ở Đông Anh , nhà chị ý có sân vườn rộng , mong em ý sống tốt T_T BT ơi , chị sẽ nhớ em nhiều lắm , lớn nhanh lên nhé
Topic is close

biconluntun

T.Viên Năng Động
Hình nhu nhà ban vân còn bé chunhee à. Thê em nó dâu roi

keke. e chunhee là e hnay đó đúng k vân? hihi. e BT nghịc quá. ẹc. giầy dép k cần thận bị e ấy cho đi tong hết. haha.

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
Hình nhu nhà ban vân còn bé chunhee à. Thê em nó dâu roi

chunhee t' để a họ t' nuôi bạn ạ :(

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
keke. e chunhee là e hnay đó đúng k vân? hihi. e BT nghịc quá. ẹc. giầy dép k cần thận bị e ấy cho đi tong hết. haha.

chị ơi , e tên Hồng Anh nhé ^^ chị gọi em là kún cũng đc , mong Bít Tết sẽ ngoan hơn khi ở nhà chị ^^

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Mình thích bé cún nhà bạn quá :( Tiếc là có người nhận nuôi rùi :( Mọi người nhanh chân thật đấy. Hix. Thui, dẫu sao cũng chúc bé sống vui vẻ và khỏe mạnh nhé ...

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
Mình thích bé cún nhà bạn quá :( Tiếc là có người nhận nuôi rùi :( Mọi người nhanh chân thật đấy. Hix. Thui, dẫu sao cũng chúc bé sống vui vẻ và khỏe mạnh nhé ...

hì , tks bạn đã quan tâm Bít Tết ^^

Status
Không mở trả lời sau này.