• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hỏi về cún sau sổ giun buồn và không ăn

Sun iGon

Cún nhà mình cho uống thuốc sổ giun khoảng 12h trưa . Rồi tới giờ em nó nằm một chổ và ko chiệu ăn và đi đứng gì
Và bụng nó phìn to nữa , trước đó ngày cún nhà mình đi ngoài kèm theo giun nên mình cho uống. Hỏi mọi người chó mình có bị gì ko? Xin cảm ơn

Sun iGon

Đã đi vệ sinh ra chưa bạn? Chắc nhiều giun quá có khi đang tắc rồi cũng nên. Nếu ngày mai tình hình vẫn ko có gì khả quan hơn bạn nên cho đi khám ngay. Nhiều trường hợp giun nặng quá chui vô ống mật, uống thuốc ko ăn thua.
Đã đi vệ sinh ra chưa bạn? Chắc nhiều giun quá có khi đang tắc rồi cũng nên. Nếu ngày mai tình hình vẫn ko có gì khả quan hơn bạn nên cho đi khám ngay. Nhiều trường hợp giun nặng quá chui vô ống mật, uống thuốc ko ăn thua.
Hiện giờ nó cũng còm to bụng và đã ăn uống bình thường. Nhưng bụng còn to. Và ăn no thì lại khó chiệu , nằm và lười đi. Mình nghỉ nó bị giun nhiều quá. Hiện tại có cách nào sổ hết ra sớm ko ban. Mình cảm ơn bạn