• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

hội yêu sóc

phuocgiau152

mh cũng có nuôi nhiều loại sóc rồi nhưng toàn nuôi đc sóc cái, nuôi bao nhiêu con sóc đực nó đều quy tiên trong vong 1 tháng khi bắt về. ai biết lý do thì làm ơn cho mh biết với nha. Nick yahoo của mh ne2k: phuocgiau152@yahoo.com thank

minh co nuoi 1 e soc ma cach day may ngay e soc cua minh bi anh hang xom nhan tam dap chet , vi ko biet no la con gi . gio minh dinh tim e soc lua nua co ai biet o dau ban soc lua con chi minh voi nha . yahoo nguyenhoangnguyenh
thanks moi nguoi nha

ban ra duong le hong phong nhe.o do co ban nhieu lam do

mh cũng có nuôi nhiều loại sóc rồi nhưng toàn nuôi đc sóc cái, nuôi bao nhiêu con sóc đực nó đều quy tiên trong vong 1 tháng khi bắt về. ai biết lý do thì làm ơn cho mh biết với nha. Nick yahoo của mh ne2k: phuocgiau152@yahoo.com thank

co the con soc duc do bi benh gi ma ban ko biet.hay tim hieu nhe.minh cung nuoi soc cai lan duc thay binh thuong ko co van de gi het.con soc duc no quay hon con soc cai ma khi tap the duc no long vong dep lam

lumia

2 chị em mình cũng mới mua 1 bé sóc đất chưa mở mắt, mình đăng ký luôn nhaz, chưa có kinh nghiệm nhiều có gì mọi người chỉ mình với nhaz

phat12a17

Liêu Phát
các anh ơi ! e định nuôi con sóc cảnh ! k pik nó đi WC có hôi và nhìu như mấy con chuột lang k nhỉ ? và sóc nó trung thành k !! cac anh giúp em nház

billy890

YTC Developer
cần bán 1 em sóc bay việt nam, 2 tháng tuổi. thuần . cầm chơi thoải mái. 300k. LH: 0949.789.799 Quận 8 gần cầu Ng VĂn Cừ

Bil

billy890 said:
cần bán 1 em sóc bay việt nam, 2 tháng tuổi. thuần . cầm chơi thoải mái. 300k. LH: 0949.789.799 Quận 8 gần cầu Ng VĂn Cừ
bạn add yahoo mình nc đc k ?

macthesu

godfathercong said:
minh dang ky 1 vé nha.mình có 11 chú soc các loai luôn
ban oi minh cung dang tim 1 chu soc nhung con moi mo mat ay ban biet o dau ko chi minh voi minh rat thich soc neu co ban nhuong minh 1 con gia mem dc ko thank