• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HP - 4 cục bông Nga lai ta

nhungpe_kute

YTC Developer
chị ơi chị up ảnh mới của các bé lên đi
Em nhìn ở page 1 hình các bé còn nhỏ quá, chắc chưa đc 1 tháng
Lúc nào chị có nhà nhỉ, em qua bắt :D

thukubeautiful

YTC Developer
chị ơi chị up ảnh mới của các bé lên đi
Em nhìn ở page 1 hình các bé còn nhỏ quá, chắc chưa đc 1 tháng
Lúc nào chị có nhà nhỉ, em qua bắt :D

hình đấy chị chụp xog post lên lun đó mới cách đây có 3,4 ngày thui bh nhìn vẫn k khác j. để bao giờ biết ăn bò lug tug thì chị update hìh cho ^.^

thukubeautiful

YTC Developer
chuẩn rồi ý... các bé thật là dễ thương giống hệt chủ của nó :keke_hehe: =)) =))

kakakkaa thúy kiều là chị e là thúy vân mà hahaha. khi nào các bé biết ăn tớ sẽ chăm con vàg của ấy chu đáo nhất . ấy yên tâm :Onion35:

khanhcold90

YTC Developer
kakakkaa thúy kiều là chị e là thúy vân mà hahaha. khi nào các bé biết ăn tớ sẽ chăm con vàg của ấy chu đáo nhất . ấy yên tâm :Onion35:

hehe thank kưng nhiều :le_luoi:

swan37

YTC Developer
c ơi, còn nhóc mèo trắng nào k ạ? 200k / bé hở chị, hình như có bạn nào ở HN cũng đặt gạch, tiện thể để cho e 1 nhóc với khi nào ship 1 thể ạ..hj

nhungpe_kute

YTC Developer
hình đấy chị chụp xog post lên lun đó mới cách đây có 3,4 ngày thui bh nhìn vẫn k khác j. để bao giờ biết ăn bò lug tug thì chị update hìh cho ^.^

Ơ thế hóa ra bây giờ chưa qua bắt được ngay hả chị
Các bé còn nhỏ xíu à
Bao giờ biết ăn rùi chị post hình cho cả nhà show nhé :D

thukubeautiful

YTC Developer
Ơ thế hóa ra bây giờ chưa qua bắt được ngay hả chị
Các bé còn nhỏ xíu à
Bao giờ biết ăn rùi chị post hình cho cả nhà show nhé :D

ừ chưa e à , 1 tháng nữa thì bắt được : ))

thukubeautiful

YTC Developer
c ơi, còn nhóc mèo trắng nào k ạ? 200k / bé hở chị, hình như có bạn nào ở HN cũng đặt gạch, tiện thể để cho e 1 nhóc với khi nào ship 1 thể ạ..hj

hic hiện tại thì nhiều người đặt gạch lắm mà các bé vẫn nhỏ khi nào các bé lớn ai nhah chân thì bắt trước kakakaka

thukubeautiful

YTC Developer
uppppppppppppp lên , các bé giờ bò lug tug cả rồi chắc khỏag 3 tuần nữa là bắt được. Có 3 đực, 1 cái. Cái là 1 bé trắng bụ nhất còn lại là đực các b nhé:X