• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

huyenhip(tùng ngất)

miube

YTC Developer
gửi huyenhip tùng ngất ,topic cũ bị khoá đã lâu ,tùng ngất cũng đã hứa bồi thường mà bây giờ vẫn ko gửi tiền phối mèo ,chỉ hứa cho qua chuyện thôi à.

wangchang

Member
Ông bạn tùng híp vào trả lời chú ý đi kìa. Mình ko lên án việc lái mèo, nhưng bán mèo mà thiếu trách nhiệm là mình không đồng tình.

lip_mc

T.Viên Năng Động
Bạn Tùng đã hứa trả tiền phối rồi chủ topic cứ đến tận nhà như lúc mua mèo lấy thôi có gì đâu...

miube

YTC Developer
lip_mc said:
Bạn Tùng đã hứa trả tiền phối rồi chủ topic cứ đến tận nhà như lúc mua mèo lấy thôi có gì đâu...
từ chèm xuống lò đúc gần 20km ,ko tiện đi lại và thời gian hạn hẹp lên tôi đã gửi tk cho tùng ngất ,nếu tùng ngất thiện chí thì gửi tiền vào tk là xong việc gì phải gây khó dễ .

huyenhip

T.Viên Năng Động
Cháu có nói và báo lại với chú là qua 45 lò đúc lấy tiền , và cháu không có bảo là ko trả hay chầu bửa chú nhé :)
Cháu cũng cho mọi người xem chú khác với những lời khua môi múa mép trên diễn đàn này , vài trăm vs cháu không đáng chú nhé !

Cháu nói lại luôn , ĐẾN 45 lò đúc lấy tiền chú nhé !
Còn chú cảm thấy có thời gian thì cứ tiếp tục làm những điều chú thích !

huyenhip

T.Viên Năng Động
Còn việc con mèo chú lu loa lên bảo là cháu bán mèo vô sinh , mèo ko đẻ , lừa đảo ầm ỹ lên là thằng này bán mèo vô sinh các kiểu xong lại đến lấy tiền phối mèo :)) thật là cháu lừa đảo hả chú !
Con người 2 mặt , chỉ tham tiền và lươn lẹo !

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
Đồng chí @miube ăn nói thô thiển quá. Đứng tuổi thì cũng nên ăn nói thận trọng để người ta tôn trọng mình chứ

@huyenhip Thôi bạn, chủ topic đã gửi số TK thì bạn cũng nên tạo điều kiện, chuyển khoản cho xong. Phí chuyển khoản thì cứ trừ vào số tiền 500k là được. Coi như mất công 1 tí cho xong chuyện.

Khi nào nhận được tiền đồng chí @miube vào cm để tôi đóng topic. Tất cả cm khác tại topic này tôi sẽ xoá mà không cần thông báo để tránh làm loãng topic

huyenhip

T.Viên Năng Động
Dạ mod ơi , chú ấy cứ nói quá thôi , trước qua nhà m mấy lần mua mèo m không bán cho vẫn đến bình thươngf mà , m muốn chú đến lấy tiền như khi đến bắt mèo về thôi , m chẳng tiếc gì vài trăm mà !
Mod ơi mod xoá giúp m mấy topic tố cáo đã giải quyết xong được không ạ

miube

YTC Developer
tôi ko chửi bậy vậy đâu ,mấy bạn sinh viên hàng xóm ngồi nhờ máy thấy tùng ngất nói hỗn lên nó chửi vậy ,những lời nói hỗn của tùng ngất chẳng thấy đưa lên nhỉ .còn tiền phối có trả thì gửi vào tk đi nếu ko có thì cứ xin 1 câu tôi cũng ok thôi chứ đừng hứa trả mà ko trả nhé

huyenhip

T.Viên Năng Động
Lúc thì đổ tại con , lúc thì đổ tại cháu , lúc thì đổ tại mấy em sinh viên , mấy em sinh viên mà cứ ảnh nào cũng cmt chửi bậy à chú :)
Cháu chửi bậy chỗ nào chú cứ post nhé :)
Cháu ko cho chú thì thôi cháu phải xin chú á , chú nhớ mua con 34 mặt tịt 6,5tr chú xin ai xuống 4,5 ko ?

Dotattung

Member
Càng ngày càng thấy có thiện cảm với tùng hơn , và quá nhiều ác cảm vs @miube , có tuổi rồi mà còn ăn nói cái kiểu thô thiển đấy , vô văn hoá @@ để ý thì thấy lúc thì bảo con mình đăng nhập vào nick ytc để cmt , bâyh thì lại mấy bạn sinh viên , thật sự không thể hiểu nổi người đang núp sau cái nick ytc @miube kia có phải là 1 người đàn ông tuổi trung niên hay không nữa ;) đọc cái tn kia mình còn thấy bức xúc nữa là tùng ngất , chú có tuổi rồi nên là phải uốn lưỡi 7 lần trước khi nói gì chú nhé :)

miube

YTC Developer
huyenhip said:
Lúc thì đổ tại con , lúc thì đổ tại cháu , lúc thì đổ tại mấy em sinh viên , mấy em sinh viên mà cứ ảnh nào cũng cmt chửi bậy à chú :)
Cháu chửi bậy chỗ nào chú cứ post nhé :)
Cháu ko cho chú thì thôi cháu phải xin chú á , chú nhớ mua con 34 mặt tịt 6,5tr chú xin ai xuống 4,5 ko ?
9 Tháng 3 20:00

Lừa lưad cái thằng bố con mẹ nhà bạn

14 Tháng 3 15:35

dkm mày thằng lừa đảo ,xuất tinh vào mồm mày
cả nhà mày ăn giấy chùi đít

14 Tháng 3 17:15

:)) nếu mình lừa đảo thì m ko có ngày hôm nay đâu

Bạn cảm thấy cứ lu loa lên đc những điều sai trái thì bạn cứ làm

Già rồi ko để phước cho Con gái nó lấy ck

Không lại chết ra đấy

miube

YTC Developer
tại tùng ngất chửi bậy trước lên mấy cậu sv chửi lại đó ,tôi ko thừa hơi chửi nhau với trẻ con nhé, mua mèo mặc cả nó lại bảo xin xỏ ,

vuha

smod
tùng ngất vừa ăn cướp vừa la làng ,hỗn láo như thế còn tự vỗ ngực khen hay ,đọc các topic tố cáo đủ biết tùng ngát là loại gì

Dotattung

Member
Thay vào việc chú suốt ngày ở nhà ngồi gõ phím thì nên làm việc gì có ích hơn đi , chứ suốt ngày chỉ biết dựa vào cái Mục phàn nàn này làm gì ? Tùng ngất nói bồi thường tiền phối thì sẽ bồi thường chứ có gì đâu , cứ xuống lò đúc lấy là xong , chứ đừng đổ tại nhà nha , theo như tùng ngất nói thì mấy lần chú tận lò đúc mua mèo vẫn bình thường cơ mà ? Sao bâyh lại đổ tại nhà xa ? Đọc mấy topic của chú và đọc những cmt của chú thì cũng đủ để hiểu là chú chẳng có tí gì gọi là yêu mèo cả ! Mèo nó không đậu thai thì lại nói vô sinh :-s wtf lại còn đòi tiền trả mèo , Nó cũng chỉ là con mèo thôi cũng chẳng phải cái máy đẻ đâu chú ạ :) 1 khi người khác đã không tôn trọng mình thỉ chẳng việc gì mình phải tôn trọng lại họ đâu chú ạ , chú luôn mồm nói tùng ngất bán mèo bệnh , xong lại ghẻ ,... thì chú có bằng chứng không hay chỉ là con mèo nó không đậu thai và chưa đẻ như chú mong muốn nên chú tự suy diễn và đặt điều ra để đòi bồi thường? Nói thật những điều chú nói trên ytc cháu thấy nó cứ giả giả sao ý , mấy cmt xúc phạm người khác của chú lúc thì chú thanh minh là con mình vào nick để cmt , xong bây giờ lại là mấy đứa sinh viên nhà bên ? ... haizz

Nói thật nhé , cái Nick ytc @vuha kia cháu khẳng định là của chú đến 90% , thấy topic nào về tùng ngất cũng thấy chú cmt vào và trong nick ytc @vuha đấy có 1 topic bán mèo ba tư trưởng thành với giá 4tr5 và cháu khẳng định đó có thể là mèo của tùng từng bán lại cho chú ! Và sđt trong topic đấy cũng là của chú luôn :) điều đấy khẳng định rõ chú là người ntn :) nếu thật sự chú đã bán con mèo 34 đấy đi rồi mà vẫn còn đòi 500k tiền phối lại từ tùng ngất thì cháu cũng không còn gì để diễn tả về chú hơn ! :)
http://www.yeuthucung.com/topic/95310-ban-meo-batu-truong-thanh/?fromsearch=1

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
huyenhip said:
Dạ mod ơi , chú ấy cứ nói quá thôi , trước qua nhà m mấy lần mua mèo m không bán cho vẫn đến bình thươngf mà , m muốn chú đến lấy tiền như khi đến bắt mèo về thôi , m chẳng tiếc gì vài trăm mà !
Mod ơi mod xoá giúp m mấy topic tố cáo đã giải quyết xong được không ạ
Các topic sẽ vẫn giữ nguyên, nếu topic nào sai thông tin thì bạn có thể vào đính chính để mọi người hiểu rõ vấn đề.

vuha

smod
Dotattung said:
Nói thật nhé , cái Nick ytc @vuha kia cháu khẳng định là của chú đến 90% , thấy topic nào về tùng ngất cũng thấy chú cmt vào và trong nick ytc @vuha đấy có 1 topic bán mèo ba tư trưởng thành th
thánh này phán như đài tàu ý ,cứ nik nào phản đối cách buôn bán của tùng ngất hoặc bán mèo 34 thì của chú miube à ,và nếu như mèo của chú ấy bán rồi thì tung ngất hết trách nhiệm à

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
Nói thật nhé , cái Nick ytc @vuha kia cháu khẳng định là của chú đến 90% , thấy topic nào về tùng ngất cũng thấy chú cmt vào và trong nick ytc @vuha đấy có 1 topic bán mèo ba tư trưởng thành với giá 4tr5 và cháu khẳng định đó có thể là mèo của tùng từng bán lại cho chú ! Và sđt trong topic đấy cũng là của chú luôn :) điều đấy khẳng định rõ chú là người ntn :) nếu thật sự chú đã bán con mèo 34 đấy đi rồi mà vẫn còn đòi 500k tiền phối lại từ tùng ngất thì cháu cũng không còn gì để diễn tả về chú hơn ! :)
http://www.yeuthucung.com/topic/95310-ban-meo-batu-truong-thanh/?fromsearch=1

Đồng chí miube có ý kiến gì không?
Lúc bán mèo có nói rõ là mèo VÔ SINH không đó?
Mèo bán rồi vẫn đòi lại tiền phối?????

Dotattung

Member
vuha said:
thánh này phán như đài tàu ý ,cứ nik nào phản đối cách buôn bán của tùng ngất hoặc bán mèo 34 thì của chú miube à ,và nếu như mèo của chú ấy bán rồi thì tung ngất hết trách nhiệm à
Đấy là mình nói " có thể " :)) lần trước thì nick ytc @lovemeo cũng là 1 nick clone của chú xong suốt ngày thấy vào các topic phàn nàn về tùng ngất để đẩy tất cả các bài lên cơ mà :)) kiểu tự nói chuyện 1 mình ( mình cũng có rõ ảnh và bằng chứng nhé ) ( vụ này cũng được 1 Mod lật tẩy và nick ytc đó đã bị xoá vĩnh viễn )

Link vụ nick clone của miube :
http://www.yeuthucung.com/topic/89965-xu-ly-viec-clone-nick-up-bai/?fromsearch=1

Còn về con mèo 34 , Thế chốt luôn là chú chỉ muốn mèo đẻ , xong ra mèo con để đem bán sinh lợi chứ gì , mèo không đậu thai thì đặt điều cho nó bị bệnh này bệnh nọ ! Chứ không hề quan tâm sức khỏe nó ra sao , và nếu chú đã bán nó đi vs cái giá 4tr5 đấy đi rồi mà vẫn muốn đòi 500k tiền phốt từ tùng ngất thì chú có khác gì tự gắn cho mình các mác Lái mèo không ? Nếu thật sự con mèo đó đã về vs chủ mới thì cháu thấy may mắn cho nó , bởi vì nó có cơ hội tìm đc chủ mới tốt hơn , biết quan tâm chăm sóc nó hơn chứ không phải người như nick ytc @miube !