• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

không có gì.

Status
Không mở trả lời sau này.

tranbatu

sát_thủ_rồng_thiên
hôm nay bán tôm cho 1 bạn sdt :093xx528xx Rất buồn !
sự việc mới diễn ra vài phút trước , do đt chính là 0908328310 hết tiền đt nên dùng số 0121xx613x0 nhắn tin lại. Và chạy ra chỗ nhật tảo nối nguyễn tri phương , đối diện KFC ( mấy bạn trước mua cũng bik) ra chờ hơn 15 phút đt cho bạn ấy thì ( sdt 0212xx613x0) mấy bận, cuộc gọi kết thúc,không liên lạc được nói thắng ra trên 6 cuộc gọi. Rồi chắc bạn kia ko thấy hồi âm lại nên , đt lại cho mình - thật thà bóx máy bạn ấy nt lại 1 câu " buôn bán gì lo boc may, ....." thấy ko ưa rồi . Sau đó
tôi nhắn cho bạn ấy tiếp " mnh đang đung truoc cong cho nhat tao noi ntp , truoc kfc" rồi bạn ấy nt lạimang 1 con CF don tinh mau xanh, 1 con luong tinh. Tat ca size 2 ra nga 4 LTK voi vinh vien nha. Minh dang dung o day " rồi bạn ấu nói đang đứng chỗ bán bánh trung thu. Không bít đt tiếp đt hoài ko đc chắc đt cùi nên cứ kết thúc cuộc gọi, máy bận, không liên lạc được. Bạn ấy gọi tui thì tui bóc máy. Rồi bạn ấy tắc máy cứ liên tục suốt . Nãn + + tức nên nói . Thôi ! Chừng nào bạn rảnh thì ghe mình, với lại chút mình đi đem tôm mới về típ ( vì còn 2 con tôm nhỏ như trên) . Rồi bạn đó nói buôn bán kì cục, còn đòi rêu rao lên mạng =]

tranbatu

sát_thủ_rồng_thiên
lần thứ 3 gặp ngườo như bạn trên

Status
Không mở trả lời sau này.