• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Không thể nói bằng lời....

anhvan

T.Viên Năng Động
Thời gian qua quá nhanh, thấm thoắt đã gần 2 năm tham gia diễn đàn YTC
Mình thấy đây là một sự cọ sát giúp cho mình có thêm những kiến thức buôn bán trên mạng, giao lưu và kết bạn.... tạo cho mình một bước chuyển mình mạnh mẽ trong suy nghĩ và tư duy kinh doanh.....

Lời đầu cảm ơn toàn thể diễn đàn...... nhất là chị Quyên , anh Pate , bạn Sukure, em Nấm yêu bi và bo.......

Chị Quyên nhiệt tình trong công việc, mềm mại trong cách xử lý các mem, đôi khi cứng rắn trong một vài trường hợp nhưng cũng rất hợp lí....

Anh Pate thì ít nói hơn chị Quyên, nhưng cũng xứng là 1 trong những anh cả trong YTC , rất cám ơn anh về những lần anh mua ủng hộ..... chắc anh không biết là chỉ 1 vài món anh mua đơn giản chắc không đáng là bao nhiêu đối với anh , nhưng với em gần bao nhiêu đó là đủ để em góp tiền dành dụm đóng được 2-3 ngày luyện thi trong thời gian đó...vì em luyện vẽ nên 1 ngày luyện tốn chi phí lên đến 40-50k... 2-3 ngày không đáng là bao so với chuyện thi đại học .... nhưng em may mắn hơn mọi người, luyện được 2 tháng là thi lun, sau đó nghe tin đậu mừng muốn phát khóc lun......

Và sukure tuy trẻ tuổi nhưng cũng rất nhiệt huyết trong công việc..... nhìn dáng người cao lù khù cặp mắt kính nhưng lại rất nhanh nhẹn trong quản lí...

Nấm yêu bi và bo tuổi trẻ còn hơi lí lắc, tuy nhiên nhiều lúc cũng rất suy tư..... nhiệt tình trong chém gió... sẵn sàng 8 xuyên màn đêm..... nhưng đừng quên học hành nhe em gái.... cố lên ...

Thời gian qua hoạt động trong YTC không phải là không có va chạm.... cũng có những lần xích mích với 1 vài thành viên , nhưng chĩ vì quá máu trong công việc chư không có ý xấu hay ác cảm gì.....

Em cảm thấy mình lớn lên hẳn chỉ trong gần 2 năm... từ cách suy nghĩ đến tư duy, em thú thật, thoạt đầu là em xuất thân từ buôn bán dạo trên đường phố..... vất vã... tốn thời gian... mà chả kiếm được bao nhiêu..... rồi em lần mò vào diễn đàn.... học hỏi nhiều điều quý giá.... nhưng cũng từ đó em cảm thấy tham việc.... nói trắng ra là tham tiền.... có đôi khi vì lợi nhuận em cũng 1 vài lần bán hàng không chất lượng cho lắm.... nhưng cứ mỗi lần như vậy.... tối về suy nghĩ mà ăn cơm không vô.... qua nhiều lần đấu tranh tư tưởng trong thời gian dài.... em quyết tâm không bao giờ có tình trạng bán hàng kém chất lượng....hàng tráo đổi....hàng bệnh tật nữa.....

Và rồi từ đó.... em cảm thấy mình có ích cho cuộc sống hơn.... mặc dù mình đã có lỗi.... nhưng ít ra mình cũng nhận ra.... dừng lại..... và có sự thay đổi theo hướng tốt hơn...... và phấn đấu suốt thời gian dài.... bây giờ em đã có được danh hiệu THÀNH VIÊN UY TÍN.......hơn bao giờ hết.... em thật sự thấy vinh dự và tự hào về thành tích này cũa mình..... em cảm ơn mọi người..... cảm ơn vì tất cả...... và em hứa sẽ không bao giờ phụ lòng mọi người..........cảm ơn.... cảm ơn......

nhangak

Turquoise Member
Bụi bay vô mắt rùi :run: sorry nha

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Đó cũng là sự nỗ lực của e mà... cố gắng xứng đáng với danh hiệu mà BQT đã trao tặng e nhé... chúc e luôn vui và buôn may bán đắt... :good_job:

P/s: E viết sai chính tả hơi bị nhiều đấy... nhưng ko sao... a đã sửa dùm e rồi... :Onion35:

Sukure

Event & Marketing Administrator
Staff member
Administrator
Cám ơn anhvan đã chia sẻ những điều này. Chúc anhvan học tập và làm việc thật tốt. Phát huy hết khả năng để mang tới cho mọi người những bé thú cưng thật khỏe mạnh và dễ thương!

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Đọc mà xúc động quá :) Chúc bạn luôn hạnh phúc và thành công trong cuộc sống nhé