• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Không có thời gian nuôi, tặng Alaska Giant hơn 1 tuổi

vietduck

Chào các bạn.
Tôi có nuôi Alaska Giant được hơn 1 năm tuổi.
Hiện nay công việc quá bận + nhà mở quán ăn nên không tiện nuôi dưỡng chăm sóc nên cần cho đi.

Yêu cầu:
Yêu thương nó, không được bán.
Nhà có sân đủ rộng để thả nó không xích hoài.
Ai tào lao mua về bán là tôi không kiêng nể gì đâu

Tính tình và ngoại hình:
Giống đực
Nặng 50Kg
Màu đen trắng, không bệnh tật
Chân sau hơi yếu do quá bận cả ngày chỉ dẫn đi tập thể dục vào buổi tối.
Hiền như cục đất

Ai thích và muốn nuôi nó thật sự thì gọi mình, thật sự nhé các bạn tại mình đi bán hàng suốt không có time ở nhà.

0906009002-việt

Last edited:

phuonganh99

Mình là ng đang nhận nuôi alaska của a việt .Nên các bạn đừng cm vô duyên như trên nữa.Cần kiểm chứng xuốg bh mìh cho xem chó z th .

Mrkul131993

K fải ai cũg koj tjền pạc qtrọng hơn t.cảm đâu các pạn...đời ng mấy mươi năm ngắn ngủi...sốg qtrọg nhất vẫn là tìh cảm...ng.ju ghệ gọc đâu có pít họ có chug thuỷ hay k...nhưng nhữg chú chó...k pao jờ rời pỏ pạn dù pạn cao sag hay ngèo khó thỳ nó vẫn pên pạn và chỉ cần đc sự thươg yêu vuốt ve của pạn....nhữg ng mag cái đó ra puôn pán...thỳ đó đúg thật là vô tâm

phuc kun1

Member
kaka deo móa no noi nge cư như hat ây cat bát oi cat nat co ai muon noi foc soc ko mjh lam cong nhân ko nui fu97v sinh tag cat bát 1 be nha

^^ Nhoi'ss

Chào các bạn.
Tôi có nuôi Alaska Giant được hơn 1 năm tuổi.
Hiện nay công việc quá bận + nhà mở quán ăn nên không tiện nuôi dưỡng chăm sóc nên cần cho đi.

Yêu cầu:
Yêu thương nó, không được bán.
Nhà có sân đủ rộng để thả nó không xích hoài.
Ai tào lao mua về bán là tôi không kiêng nể gì đâu

Tính tình và ngoại hình:
Giống đực
Nặng 50Kg
Màu đen trắng, không bệnh tật
Chân sau hơi yếu do quá bận cả ngày chỉ dẫn đi tập thể dục vào buổi tối.
Hiền như cục đất

Ai thích và muốn nuôi nó thật sự thì gọi mình, thật sự nhé các bạn tại mình đi bán hàng suốt không có time ở nhà.

0906009002-việt
Còn không vậy ạ nếu còn cho e xin nhé tl sớm ạ