• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

lươg tâm hay đồng tiền...........

Status
Không mở trả lời sau này.

KiĐô

thực sự thì mình k biết nói tkế này tkì có đúg k nữa nkưg chị china_girl cho em hỏi tkực sự 1 câu nké chị bán chó có thực sự bảo đảm chất lượng k ạk...............
con bạn của em có mua của chị 1 bé gấu mới về nkà được có 4 ngày thì bé đã lăn ra chết..............
bạn em nó ngồm ôm bé gấu trc' cửa nkà 30' khóc rồi ôm bé ấy trong tay ckạy hơn 70m vào nkà em
mặt đầm đìa nước mắt nói k nên lời và xin em cứu lấy nó
nếu chị nkìn tkấy cảnh đó liệu chị có suy nghĩ gì đây
con bạn em giờ chỉ cần ai nhắc đến cái gì liên quan đến bé gấu là con bé lại trào nước mắt thực sự nó mới nuôi bé được có 4 ngày nhưg tình cảm nó dành cho bé là k bh có thể thay thế được .........bây giờ ngày nào nó cũg qua mộ bé ýk ngồi mà khóc.........em thực sự k tkể nkìn đc cảnh đó nữa.............
em lập pic này là để mong chị có thể suy nghĩ lại về cách chị buôn bán hay những gì chị đag làm
mong chị hiểu cho..........

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Đã pm cho ChinaGirl...

@Chủ topic: Cho Quỷ hỏi vài điều... khi mua cún thì bạn chủ topic có đc bảo hành sức khỏe ko... có giấy tờ chích thuốc đầy đủ ko... có bít cún chết vì bệnh hay sao ko...

KiĐô

thực sự là em cũng chả muốn nói gì nhiều nhưg em thấy là bạn em cần đc nghe 1 lời giải thích hợp lí......................

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Lại chuyện về china_girl à :(
Bạn Ki Đô phải nói rõ cho các admin biết thì mới giải quyết đc chứ. Bạn ko nói thì sao có lời giải thích hợp lý đc :(
Click vào link fb kia ko xem đc bạn ạ. Hình như bị xóa rồi

KiĐô

Đã pm cho ChinaGirl...

@Chủ topic: Cho Quỷ hỏi vài điều... khi mua cún thì bạn chủ topic có đc bảo hành sức khỏe ko... có giấy tờ chích thuốc đầy đủ ko... có bít cún chết vì bệnh hay sao ko...

nghe thấy bi nó bảo là chị ấy bảo là có bảo hành có tiêm đầy đủ chị sẽ gửi lun giấy tiêm nhưg k có tkấy .............bé về nhà ngày đầu tiên thì thấy bảo khỏe mà mình sag chơi cũng thấy bé khỏe mà ăn như kiểu chết đói ýk tý cái là chén sạch nửa bát cháo thịt...........sang đến sáng ngày thứ 2 là bé bắt đầu đi ngoài cái bi nó cũng chăm sóc kĩ lắm thế nhưg chả hỉu sao sang đến tối ngày thứ 4 thì bé đag chơi thì lăn ra chết.................

KiĐô

Lại chuyện về china_girl à :(
Bạn Ki Đô phải nói rõ cho các admin biết thì mới giải quyết đc chứ. Bạn ko nói thì sao có lời giải thích hợp lý đc :(
Click vào link fb kia ko xem đc bạn ạ. Hình như bị xóa rồi

vẫn đc mà bạn, mà máy bạn cài utra chưa nếu chưa cài là k vào đc fb đâu

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
nghe thấy bi nó bảo là chị ấy bảo là có bảo hành có tiêm đầy đủ chị sẽ gửi lun giấy tiêm nhưg k có tkấy .............bé về nhà ngày đầu tiên thì thấy bảo khỏe mà mình sag chơi cũng thấy bé khỏe mà ăn như kiểu chết đói ýk tý cái là chén sạch nửa bát cháo thịt...........sang đến sáng ngày thứ 2 là bé bắt đầu đi ngoài cái bi nó cũng chăm sóc kĩ lắm thế nhưg chả hỉu sao sang đến tối ngày thứ 4 thì bé đag chơi thì lăn ra chết.................

Nếu có bảo hành thì bảo hành như thế nào... trong 1 tuần bảo đảm pé ko chết hay sao... có thể dựa vào đó mà lấy lại tiền...

P/s: Click vào link thì hiện thông báo như hình... xem lại nhé...

View attachment 14710

KiĐô

bạn mình thì nó cũng báo cho chị ấy rùi nhưg nó cũg chả thấy chị ấy nói gì..................k thì bạn vào fb rùi tìm RyuBi Nguyễn ý là đc rùi vào ghi chú ngày 18/10 .đau thương ý

Nhung90

T.Viên Năng Động
uầy, tội nghiệp em chó T_T thế bạn gọi trực tiếp cho bạn bán chó đi để nghe giải thích rõ ràng chứ

Nhung90

T.Viên Năng Động
um tớ nghĩ là lừa gì thì cũng là lừa hết á... nhưng mà chưa thấy bạn china_girl lên tiếng, bọn mình phải để cả 2 bên cùng lên tiếng rùi xem xét đã hixhix, tội nghiệp em chó mà cũng tội nghiệp bạn mất chó, chắc bạn ấy buồn lắm

yeu cho vinh vien

T.Viên Năng Động
hjx chi china-girl này kỳ vậy ta.hjx bán chó rồi lấy tiền hok quan tâm tới người mua và hok yêu những chú chó àk

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
hình như là cái bi nó cài đặt quyền riêg tư ạk
nên bạn bè mới hiển thị fb

vậy e bảo mọi ng vào đó xem cái gì?

Status
Không mở trả lời sau này.