• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Lại là Tùng Ngất

Status
Không mở trả lời sau này.

tranbatu

sát_thủ_rồng_thiên
Ko thấy hình
đoán là : 2 bác cs đang còng tay đưa về đồn :D

bongbi228

T.Viên Năng Động
Nội dug tóm lại như sau,bạn gái này tíh kiếm mua 34 cái về nuôi và đã đặt gạch 1 pé 34 trog đàn 34 mới sjh của nhà a Tiến Vũ. Và b Tùg thj cũg pít pạn gái đó đag cần mua mèo,kêu nhà mìh có lứa 34 mới,gửi cho b ấy đúg y chag hjh mèo b ấy địh mua vs gjá 10tr nge nói là đôn lên vài trjệu chứ mấy :))))

huyenhip

T.Viên Năng Động
Chả liên quan , cần thiết hỏi a Tiến vào đây xem a e nhà người ta như nào rồi hãng nói nhé

huyenhip

T.Viên Năng Động
Chuyện 2 anh em nhà mình , a Tiến chợ trời vs Tùng thì khỏi bàn đi , ai quen biết a Tiến thì vào đây mà hỏi nhé :)) buồn cừoi :)) 2 a e trong nhà bán mèo cho nhau thì sao :)))

huyenhip

T.Viên Năng Động
Admin vào giải quyết luôn nhé , cả mấy vụ kia ,
Mèo nhà mình mình ko bán thì ai bán , mình vs a Tiến là 2 ae , meo minh bán , aln 100% nhà đẻ , mèo 34 thì m chỉ bán cho cô mình và a Tiến a chẳng bao giờ post lên mạng bán , chỉ ghi lên fb mấy chữ . Mà còn nhờ mình bán hộ , tình cảm a e m như thế nào thì các b chẳng biết đc đâu , còn bạn Tuấn alas cảm thấy ghen ăn tức ở cứ tố thoải mái , cảm ơn bạn vì rất hay đi soi và chọc ngoáy mình :)
Bán cho a tiến chục con mèo r ko sao xong bh quay ra lại nói gì gì , cái bạn gái kia ytc nói luôn là Naxu bi cat gì đấy ... :)

zlent24

YTC Developer
Ừ tình cảm của cậu với anh tiến thắm thiết thật, bán dùm anh ấy tiện thể ăn lời luôn vài chai =))

huyenhip

T.Viên Năng Động
Tiền lãi tất nhiên phải có và 2 ae cũng nói thẳng với nhau rồi có sao đâu ??? Bây giờ chuyện trong nhà cũng bị lôi lên , ko hiểu

Naxưbi Cat's House

T.Viên Năng Động
nội dung đoạn chat ở đây ko phải nói tùng ngất bán mèo lừa đảo hay như thế nào , rõ ràng chả có 2 cái chữ " Lừa Đảo " gì khi mình nc vs anh mình cả .
Thứ 1 : bạn tùng vs a tiến là anh em như thế nào thì mình ko cần biết .
Thứ 2 : Tuy nhiên , khi đã đăng bán thì dù có anh em như thế nào thì giá cả cũng phải như thế , dù anh em có nói thẳng vs nhau về giá cả ăn thêm thì nhỉnh 1 tí chả sao cả , nhưng rõ ràng ở đây đôn lên tận 3 triệu chứ chả ít :)
Thứ 3 : Mình biết trước Tiến và Tùng là 2 anh em , bán như thế nào mình ko biết , nhưng khi nghe tùng nói giá 10tr thì mình vẫn ko hề nói rằng :" tại sao a lừa đảo như thế , cũng cùng 1 con mà Tiến bán 7tr , a bán 10tr ?" . Mình vẫn im lặng và xem như ko có gì , Nhưng mình vs Tuấn Alas là anh em , nhìu khi cũng bức xúc vì vấn đề tiền nong bị đôn lên thế , nên mình nói :) Anh Tuấn của mình rất ghét và bức xúc nên đem ra đây nói .
Bạn Tùng nói là anh em nhưng vấn đề anh em chả liên quan đến chuyện tiền nong thế này :)
Thân !

Dotattung

Member
Ông này thì nổi tiếng cái vụ lái mèo rồi , toàn hỏi mua đi xong bán lại vs giá đắt hơn ! Nói thật nhé không có lửa thì làm sao có khói

Tuấn Alas

Tuấn Love Alas
1- Chả có chữ nào bảo lừa đảo cả. Chưa gì đã xồn xồn lên. Tôi dẫm phải đuôi cậu à ?
2- Chả liên quan nhưng cũng đêk quan tâm mối quan hệ giữa tiến tùng - túng tiền
3- Từ bé đến giờ chả biết GATO là cái gì, kể cả sinh nhật :))
4- Vãi cả bán hộ :))

Status
Không mở trả lời sau này.