• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Toàn Quốc LỒNG VẬN CHUYỂN CHÓ MÈO CHẤT LƯỢNG CAO

thucungcare

Bạn đang nuôi chó, mèo và cảm thấy khó khăn khi mỗi lần muốn di chuyển thú cưng của mình đi về quê hoặc lên thành phố.

Khi đi chơi xa hoặc di dã ngoại bạn muốn mang thú cưng của mình theo cùng nhưng việc vận chuyển lại bất tiện.

Bạn muốn oan toàn cho chó, mèo mỗi khi đưa chúng ra đường. Và sợ thời tiết nắng, mưa bất chợt có thể ảnh hưởng không tốt đến sức khỏe thú cưng.

Những vấn đề bạn gặp phải sẽ được giải quyết khi bạn sở hữu cho mình một
chiếc lồng vận chuyển cho chó mèo chuyên dụng.

Công dụng và ưu điểm của lồng vận chuyển:

Lồng vận chuyển thú cưng có thể dùng để vận chuyển - đi chơi - đi du lịch xa nhà - vận chuyển thú cưng khi đi máy bay.

Sản phẩm vô cùng tiện lợi có nhiều size khác nhau phù hợp với thể trạng của chó mèo.

Đem lại sự oan toàn và thoải mái cho thú cưng dù phải di chuyên một quảng đường xa xôi.

"Sen" thấy cần có thể tham khảo chi tiết lồng vận chuyển cho "Boss" của mình tại đây!

Bạn thường xuyên có nhu cầu vận chuyển thú cưng của mình đi nhiều nơi. Do vậy sở hữu một chiếc lồng vận chuyển như vậy sẽ rất oan toàn và tiện lợi cho các “Boss” của mình.

Cảm ơn bạn đã luôn quan tâm và ủng hộ
Thú cưng Care!