• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Lời cảm ơn đi kèm lời xin lỗi!

flora_ph

Pets are my love
Đã hơn 1 tháng rồi không cập nhập YTC nhiều như trước được nữa, nhưng ngày nào mình cũng cố gắng dành khoảng 10 phút vào diễn đàn, thấy YTC mỗi ngày một chuẩn hóa, chuyên nghiệp hơn mà thêm tự hào. Mình vẫn canh cánh trong lòng lời cảm ơn, thăm hỏi đến Ban quản trị và các thành viên, các khách hàng thân thiết khác từ sau Tết đến nay, đặc biệt là Chị Quyên, bạn Qủy, Sukure, yeu_cho_vinh_vien... Day dứt vì còn nhiều điều muốn được thực hiện, tham gia mà những biến cố cs từ đâu cứ cuốn tới dồn dập khiến trong lòng mãi luôn nặng 1 lời cảm ơn chưa trả được với diễn đàn và mọi người. Mình thật tệ quá! Mình mong mọi người thông cảm và cho mình ít thời gian để vượt qua đoạn đường tối chưa chấm dứt này. Mình sẽ sớm trở lại để tiếp tục được gắn bó phát triển cùng YTC.
Mình thật sự ko biết dùng câu nói nào xứng đáng nhất để cảm ơn diễn đàn và mọi người suốt gần 1 năm qua đã đón nhận và ủng hộ cv của mình. Nhờ có diễn đàn và các bạn mà cả mình và shop đã luôn cố gắng được hoàn thiện hơn, tốt hơn rất nhiều. YTC thật sự đã có tầm ảnh hưởng khá lớn trong mỗi hoạt động kinh doanh của shop. Có thể nói mình đã gần như chưa từng mắc vào điều gì để lòng phải day dứt với các khách hàng của shop, nhưng ngược lại cảm giác ấy lại dành cho YTC mỗi ngày trôi qua. Mình xin gởi đến diễn đàn lời xin lỗi chân thành cho những thiếu sót của mình suốt mấy tháng nay và 1 điều không thể để lâu hơn được nữa là mình xin gửi lời cảm ơn trân trọng đến Ban quản trị và các thành viên của diễn đàn.
Mình sẽ cố gắng để luôn xứng đáng tư cách của một thành viên trong YTC! Mong mọi người chấp nhận lời cảm ơn đi kèm lời xin lỗi này!

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Chào mừng flora_ph quay trở lại. YTC mong sẽ nhận được thật nhiều sự đóng góp từ bạn cũng như mọi người trong ngôi nhà YTC để YTC ngày càng phát triển.

Xin cảm ơn bài viết của bạn dành cho YTC.