• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Lo ngại về vấn đề sức khỏe của Nobita nhà anh Nam Phạm

Status
Không mở trả lời sau này.

vohoanghai88

T.Viên Năng Động
Vậy để lỡ rồi sao ko lôi vào nhỉ !
Việc anh là chủ cũ và nó bị vón lông, bọn này tự tay đem đi thẩm mỹ là sai. Chăng, mà bảo là lôi anh vào. Mà cũng chả ai nói xấu gì anh để anh vào comment khóc thương cá sấu như thế. Anh tưởng bán xong là xem như anh không phải chủ nó, mọi việc phủi tay hết.
Chưa hết anh, anh cũng lớn rồi, nobita cũng là Mèo của anh ít nhất nếu anh có wan tâm nó thì cũng xem nó như thế nào rồi hãy hot, chả biết khỉ gì cũng hùa theo thiên hạ.
Chưa kể bán Mèo xong còn mượn về cho người khác phối. Bọn này mới nuôi thôi, mèo cái ald bán ra bảo đẻ thường ok nhưng thật ra là đã đẻ mổ. Khi bán nobita bảo là muốn giải tán nhưng tới giờ còn nuôi cả đống mèo, anh đừng bảo như là tốt lành năn nỉ mua
Anh cũng bán mèo, cũng nói xạo không ít nên cần biết sai đúng mà hot.
Đọc bài của anh xong còn nhầm tưởng anh là chủ topic cơ. Xấu hay tốt tự hiểu
chào thân ái.
a đâu kêu 2 đứa phải mua tự 2 đứa quyết định rồi tự nói phải mang đi spa rồi tự gọi a qua bắt nobita đi mà :) à há ngộ nha ...... mèo nhà a la đẻ thương chỉ 1 lần no đẻ mổ thôi :) ....luc bán định giải tán nhưng giờ niềmđam mê còn nên thích thi mau về nuôi tiếp không được luôn hả , có ai cấm là không dược nuôi sao :) em

Nam Phạm

Member
a đâu kêu 2 đứa phải mua tự 2 đứa quyết định rồi tự nói phải mang đi spa rồi tự gọi a qua bắt nobita đi mà :) à há ngộ nha ...... mèo nhà a la đẻ thương chỉ 1 lần no đẻ mổ thôi :) ....luc bán định giải tán nhưng giờ niềmđam mê còn nên thích thi mau về nuôi tiếp không được luôn hả , có ai cấm là không dược nuôi sao :) em
Vấn đề ở đây là ngay từ đầu em đã chả phê phán than phiền gi anh. Tự anh nhảy vô inbox cho 1 loat.như đúng rồi. Trong khi anh cung chưa tận mắt thấy. Thi người khác nhầm tưởng anh là chủ pic cũng co gi lạ.
Và em thi không noi gi. Nhưng miệng người khác em chả cấm được. Con anh cứ nói em thi em cũng phải tự vệ lai vậy.
Và đối tượng của anh không phải la em nhé nhé

kane

Member
Vậy cũng nhấn mạnh với anh rằng nếu biết rõ thì nói, không biết rõ thì nên nghe, không ai mượn vào khóc mướn. Anh thích thì cứ nhich, anh cũng chả tốt gì đâu mà thanh cao.

vohoanghai88

T.Viên Năng Động
nói chung minh kiếm nãy giờ cũng rất mât công nào giờ minh không bao giờ đụng chạm vào miếng cơm của ai hết nên tự dưng minh thấy nhăc tên mình phản xạ tự nhiên minh vào noi

thôi voi minh suy nghĩ cung như thế nên noi ra , thì nêu phải hay không phải ban nam cứ vào đúng vấn đề mình ghi không nên làm loãng sang chuyện khác ...còn bây giờ mình sẽ đăng

coi ai buôn bán lừa gạt minh biết thật sự là nam không bao giờ bán cái gì ma kiếm ra tiền đặc biệt là mèo giống để đẻ nhưng mèo bạn ấy co vấn đề không dám đăng sợ người ta biết nên

phải làm 1 nick khác minh biết nhưng mình khong muốn đụng chạm , lương tâm cũng nói là nên vào comment nói nhưng lỡ ai mua về yêu thương minh khong nói mua về co í đinh sinh

sản hay cac thứ thì tội cho mấy bạn ấy quá minh biết thực sự nhưng không đụng chạm chuyện ai nấy bán , nhưng hôm nay thấy 2 bạn đó chăc rằng là yêu thương các thử vỗ ngực xưng

danh này nọ thì minh mạn phép up 1 số hình cũng mới vừa chụp tất thời cũng tốn rât nhiều thời gian vì minh không có rãnh mà phải ngồi loi móc nhưng thôi up lên cho bạn nào coi mà

còn muốn mua gì nhà 2 bạn đó ( *****nampham & kane ****) nữa thì chúc mấy bạn may mắn nhé , mình chỉ tới đây thôi ... buôn bán không có tâm :) ... mình noi co sách mách co chứng nha buôn bán thành thật không ai tạo nhiều niick nhỏ đâu nghe ... minh truoc giờ chỉ mổi 1 nick nay thôi :)

minh cũng xin nói là tinh trạng bao sinh sản là không có nha mua xong là về làm pet thôi nếu ai mua về có í định là sinh sản nuôi chơi hay ... :) minh xin nói tới đây thôi sẽ không nói thêm gì nua~ mấy anh chị mấy bạn , mod có thể xem mình nói co sai hay gì không nếu vu khống minh xin chịu hết :) band nick hay đại loại gì của web :) m,inh buôn bán trước giờ nên không sợ gì hết :)

Nam Phạm

Member
nói chung minh kiếm nãy giờ cũng rất mât công nào giờ minh không bao giờ đụng chạm vào miếng cơm của ai hết nên tự dưng minh thấy nhăc tên mình phản xạ tự nhiên minh vào noi

thôi voi minh suy nghĩ cung như thế nên noi ra , thì nêu phải hay không phải ban nam cứ vào đúng vấn đề mình ghi không nên làm loãng sang chuyện khác ...còn bây giờ mình sẽ đăng

coi ai buôn bán lừa gạt minh biết thật sự là nam không bao giờ bán cái gì ma kiếm ra tiền đặc biệt là mèo giống để đẻ nhưng mèo bạn ấy co vấn đề không dám đăng sợ người ta biết nên

phải làm 1 nick khác minh biết nhưng mình khong muốn đụng chạm , lương tâm cũng nói là nên vào comment nói nhưng lỡ ai mua về yêu thương minh khong nói mua về co í đinh sinh

sản hay cac thứ thì tội cho mấy bạn ấy quá minh biết thực sự nhưng không đụng chạm chuyện ai nấy bán , nhưng hôm nay thấy 2 bạn đó chăc rằng là yêu thương các thử vỗ ngực xưng

danh này nọ thì minh mạn phép up 1 số hình cũng mới vừa chụp tất thời cũng tốn rât nhiều thời gian vì minh không có rãnh mà phải ngồi loi móc nhưng thôi up lên cho bạn nào coi mà

còn muốn mua gì nhà 2 bạn đó ( *****nampham & kane ****) nữa thì chúc mấy bạn may mắn nhé , mình chỉ tới đây thôi ... buôn bán không có tâm :) ... mình noi co sách mách co chứng nha buôn bán thành thật không ai tạo nhiều niick nhỏ đâu nghe ... minh truoc giờ chỉ mổi 1 nick nay thôi :)

minh cũng xin nói là tinh trạng bao sinh sản là không có nha mua xong là về làm pet thôi nếu ai mua về có í định là sinh sản nuôi chơi hay ... :) minh xin nói tới đây thôi sẽ không nói thêm gì nua~ mấy anh chị mấy bạn , mod có thể xem mình nói co sai hay gì không nếu vu khống minh xin chịu hết :) band nick hay đại loại gì của web :) m,inh buôn bán trước giờ nên không sợ gì hết :)
Oh vậy thi anh xem thử cai nick đăng đó la ai và đia chi ở đâu chưa. Ban em no ban nhé! Nick em đang đăng bây mèo con nên ko tiện đăng thêm. Ban em nó đăng bán vậy anh gán ghép và cho đó là lưa gạt ah???
Khach lai coi rõ ràng mới mua chứ em đâu co che mắt khách mà anh noi như anh cao thượng lắm vậy.
Hay là tai anh thích bơi móc??? Khóc dum chủ pic trong khi người ta chả cần ra mặt??? Vậy thi anh cũng rảnh hết sức rồi đó. Chả ai cấm anh nói,nhưng anh hãy nói cho co cơ sở chút thi cũng chả ai nói gi được anh.
Anh già rồi mà làm việc chả giống ai het anh nhé! Thua 1 thằng con nit đó!

Mình hỏi 3 điều và nếu cần thì có nhân chứng cả nhé.

1. Cả cái diễn đàn này ai ko biết Nobita cho đi phối nhiều như thế nào. Nên ko cần bàn cãi mọi người nhé. Tuần nào cũng có, thậm chí 1 tuần cả 2-3 em cái.
Cái này ko cần bằng chứng thì cả dđ này đều biết chuyện đó cả.

2. Anh thử nói mèo nhà anh ko có ghẻ coi. Thế cả bầy con đầy ghẻ, trụi lông là như thê nào. Anh vui lòng giải thích. Anh dám thề vs lương tâm mình là anh ko để cho mèo mẹ và cả bầy mèo con bị nấm, bị ghẻ ra cả bầy đó ko?

3. Anh chụp hình Nobita hiện tại cho em và cân lên xem nó dc bao kg nhé. Nó rất ốm và xơ xác a à.

Anh Hải.

Em nói thật bằng cả lòng mình. Nobita nó ốm và xơ xác đến nỗi, anh nhận nó ko ra đâu.

Nó nhảy rất nhiều. Hiện tượng con Nobita còn nhiều nữa. 1 lần nhảy 500k, ảnh up liên tục. Ở nhà còn có 4 con mèo cái. Người mình còn ko chịu nổi, nói gì mèo.

vohoanghai88

T.Viên Năng Động
nếu buôn bán minh bạch không ai tạo 1 thêm 1 nick rồi đăng 1 topic khác có vấn đề và cùng số đt và mình cũng nói lu6on là kane và nampham 2 người chăm chung 1 đám mèo là 1 thôy nhé :3!!!!!! ............ai cũng lớn hết rồi người ta sẽ hiểu không cần thanh minh thanh nga gì ở đây hết hihi ... chuyện của mình tới đây kết thúc ai làm gì làm :) ... mood vào nêu coi thấy em gán gép hay vu oan cho người khác thì cứ xử , e nói tới đây thôi nói dài dài thành ra mọi người không hiều :) ... còn bạn chủ toipc ơi xin bạn đính chính dùm mình măc công tưởng mình phá này nọ mình đây không có rãnh chỉ vì lôi tên mình vào nên mình vào coi thôi nhé @_@

kane

Member
Xem ra hải nhà ta đã tới li sự cùn rồi, vậy giờ xin phép trả lời và công khai thẳng cái mặt đểu của bạn
Mình bán dụng cụ, thức ăn mèo thì liên quan việc bán mèo hả bạn?.
Mình đăng mua aln và số dt khác là vì giúp bạn mình kiếm Mèo, mọi thông tin wa mục thất lạc sẽ thấy, có người vừa mất aln và các bạn có thể alo để kiểm tra cũng như ngày tháng đăng bài.
Mèo đen mình bán đó, rồi nó có con hay không lục lại tự xem, vô sinh như bạn nói hay thích cắn bừa.
Bao nhiêu đó đủ thấy Văn hóa ăn không nói có của a hải thế nào rồi. Cũng xin nói luôn anh làm Ơn đừng ác quá, Mèo ald nó vừa đẻ,, đang cho con bú 1 tháng đã phối lại. Ai từng mua bán xin cứ xem hồ sơ khoảng cách bán ra giữa các lứa Mèo của anh hải.
Anh thích thì cứ lên tiếng chả có gì sai phải giấu, không như kiểu ăn ở không đi khóc mướn, chả biết gì mà làm anh hùng bàn phim. Trong khi bản thân thì xấu không tả được.
thân ái

vohoanghai88

T.Viên Năng Động
Anh Hải.

Em nói thật bằng cả lòng mình. Nobita nó ốm và xơ xác đến nỗi, anh nhận nó ko ra đâu.

Nó nhảy rất nhiều. Hiện tượng con Nobita còn nhiều nữa. 1 lần nhảy 500k, ảnh up liên tục. Ở nhà còn có 4 con mèo cái. Người mình còn ko chịu nổi, nói gì mèo.
a biết điêu đó thanh kể từ biết vậy là a đã không giao du ... coi như mình sai họ mua làm ji họ làm nhưng đâu co cần phải phối đại trà như thế chứ ... a đọc vậy r a xót xa vậy mà noi anh tùm lum khổ ghê có tật giật mình , a cũng nói luôn 1 con đực to cỡ nào sung cỡ nào phôi liên tục như vậy không sớm thì muộn cũng đi , người con đi nói gì mèo , vắt cạn kiệt sức người ta :3 mô phật .... và kết quả như những sinh linh nhỏ suc khỏe cung sẽ không tốt :) ... cứ nghỉ ngày nào cũng phối thì con nó co đẹp co khỏe mạnh không :) mất sức .... và em thanh minh hay nhờ mod vào coi e và anh là 1 ha~ hay gì không 2 bạn ấy lại ngỉ a vào phá a đâu co rãnh dữ vậy hixxxx

kane

Member
Còn bạn kia bảo ôm thế mấy kg là mập, bạn cũng chỉ được cái hùa ah. Mèo bạn con nào hơn kg nobita thì hot, nói không bằng chứng vẫn nói được, admin giúp giải quyết vu khống đi

kane

Member
Phối Mèo bao nhiêu lần một tuần sao anh biết mà lên tiếng giả tạo thế, có đăng tin là có phối sao với lại tôi có phối nhiều cũng hơn cái kiểu bắt mèo làm công cụ đẻ như anh, mô phật, chết cả mẹ và con chắc ko ác quá.
còn việc giao Du hay không tự hỏi mình nhé, đây ko nói chuyện làm đếch gì gặp đượx mà đòi giao du. Thế mà có đứa mặt dày qua tận nơi mượn nobita về phối nhờ, đáng li ra ko nên cho lúc đó nếu biết bộ mặt giả tạo của hải.

Nam Phạm

Member
Mình hỏi 3 điều và nếu cần thì có nhân chứng cả nhé.

1. Cả cái diễn đàn này ai ko biết Nobita cho đi phối nhiều như thế nào. Nên ko cần bàn cãi mọi người nhé. Tuần nào cũng có, thậm chí 1 tuần cả 2-3 em cái.
Cái này ko cần bằng chứng thì cả dđ này đều biết chuyện đó cả.

2. Anh thử nói mèo nhà anh ko có ghẻ coi. Thế cả bầy con đầy ghẻ, trụi lông là như thê nào. Anh vui lòng giải thích. Anh dám thề vs lương tâm mình là anh ko để cho mèo mẹ và cả bầy mèo con bị nấm, bị ghẻ ra cả bầy đó ko?

3. Anh chụp hình Nobita hiện tại cho em và cân lên xem nó dc bao kg nhé. Nó rất ốm và xơ xác a à.
Thứ nhất câu trên tôi đã hỏi em.
Em chui giường hay trốn toilet mà thẳng thừng tuyên bố tuần nào cũng phối va co tuần 2-3 con.
Đúng là bên tôi đã co 1 be mèo mẹ bi ghẻ. Cai này là do chủ cũ nuôi tôi mua ở c/c lac long quân về thì bé bâu và đẻ.trong khoảng thời gian be về nhà minh và bầu diễn ra nhanh chóng nên tôi không chạy chữa kip nhé! Mèo mẹ lây mèo con. Và đó không phải là do từ nhà tôi ra nhé! đàn đó tôi đã bán hết và khách mua tôi đều nói các bé bi lây ghẻ từ mẹ.tôi không nói dối ai khi bán các bé đó nhé! Và bạn nên vạch lông các bé ban ra hoặc vạch áo bản thân lên xem co ghẻ nấm hay không mà cứ nói như hiểu tất cả vậy nhé!
Va thứ 3 ban cứ lết xác qua đây và nhớ mang theo cái gio. Tôi sẽ cân nobi trước mặt bạn. Nếu nobi dưới 3kg tiện gio thi mang về luôn nhé. Tôi biếu ko nobi cho ban.
Bạn đã dám quả quyết,vậy đây là việc co lợi cho ban. Sao ban ko dám qua ???

Em hỏi anh còn chưa trả lời em
Cả bầy mèo con và mèo mẹ bị ghẻ, nấm là như thế nào?????????

Em có nhân chứng hẳn hoi. A Tuấn và a Nam thôi cái trò ngụy biện đi.

Tuần rồi a cho nobita phối ở 2 nhà còn in hằn trên topic phối giống của a kìa

Em cũng nói anh biết luôn, em mua con mèo cái ở nhà cô Khôi, em nghĩ nó nặng hơn Nobita nhiều đấy.

Ngườ ta là người có tâm, cưng và yêu thương đv như chính con đẻ của mình.

Còn anh thì mua về cầm tù chúng nó, chỗ ở đã dơ mà còn nóng bức. Em tâm sự rất nhiều c e trong yeuthicung và tất cả đều biết tình trạng em Nobita.

E đăng lên đây chỉ muốn cứu nó khỏi cái cảnh ăn vao nhiêu là thải ra bấy nhiêu.

Anh nhìn Nobita đi a. Từ lúc a đem từ nhà a Hải về và hiện tại nó lên hay xuống kg hả anh?

Nam Phạm

Member
Xin lỗi anh, em mua mèo của 1 nhà nuôi mèo có tiếng ở HN cha mẹ Thái có CFA hẳn hoi. Con của anh đc thì mình cân kg nhé.
Như tôi đã nói là người đang hoàng thi nên lộ mặt ra đi nhé! Đừng ngồi trong bóng tối mà la ầm lên nữa.
Bạn thử hỏi những khách mua bây mèo mẹ đó của tôi co khách nào không biết la các bé bi lây ghẻ từ mẹ không? Biết thì hãy nói nhé! Đừng ở đó vơ cả nắm rồi cho tất cả mèo người ta bi ghẻ.
Trong khi bản thân ban đang bị ghẻ miệng trầm trọng.

Tại sao anh toàn lấy ảnh chụp của Nobita lúc còn ở nhà anh Hải thế???? Sao anh ko chụp ảnh Nobita hiện tại đi anh. Để chưng minh em là vu khống, nói năng ko có lý lẽ.

Nam Phạm

Member
Em hỏi anh còn chưa trả lời em
Cả bầy mèo con và mèo mẹ bị ghẻ, nấm là như thế nào?????????

Em có nhân chứng hẳn hoi. A Tuấn và a Nam thôi cái trò ngụy biện đi.

Tuần rồi a cho nobita phối ở 2 nhà còn in hằn trên topic phối giống của a kìa
Ủa mắt em bị viêm trong ah?
Tôi đã tl ở trên. Em không đọc hay đưa số dt đây tui dt đọc cho nghe nhé!
Buồn cười thật

vohoanghai88

T.Viên Năng Động
Phối Mèo bao nhiêu lần một tuần sao anh biết mà lên tiếng giả tạo thế, có đăng tin là có phối sao với lại tôi có phối nhiều cũng hơn cái kiểu bắt mèo làm công cụ đẻ như anh, mô phật, chết cả mẹ và con chắc ko ác quá.
còn việc giao Du hay không tự hỏi mình nhé, đây ko nói chuyện làm đếch gì gặp đượx mà đòi giao du. Thế mà có đứa mặt dày qua tận nơi mượn nobita về phối nhờ, đáng li ra ko nên cho lúc đó nếu biết bộ mặt giả tạo của hải.
Thứ nhất câu trên tôi đã hỏi em.
Em chui giường hay trốn toilet mà thẳng thừng tuyên bố tuần nào cũng phối va co tuần 2-3 con.
Đúng là bên tôi đã co 1 be mèo mẹ bi ghẻ. Cai này là do chủ cũ nuôi tôi mua ở c/c lac long quân về thì bé bâu và đẻ.trong khoảng thời gian be về nhà minh và bầu diễn ra nhanh chóng nên tôi không chạy chữa kip nhé! Mèo mẹ lây mèo con. Và đó không phải là do từ nhà tôi ra nhé! đàn đó tôi đã bán hết và khách mua tôi đều nói các bé bi lây ghẻ từ mẹ.tôi không nói dối ai khi bán các bé đó nhé! Và bạn nên vạch lông các bé ban ra hoặc vạch áo bản thân lên xem co ghẻ nấm hay không mà cứ nói như hiểu tất cả vậy nhé!
Va thứ 3 ban cứ lết xác qua đây và nhớ mang theo cái gio. Tôi sẽ cân nobi trước mặt bạn. Nếu nobi dưới 3kg tiện gio thi mang về luôn nhé. Tôi biếu ko nobi cho ban.
Bạn đã dám quả quyết,vậy đây là việc co lợi cho ban. Sao ban ko dám qua ???
xin nói luôn vì nobita mua ở nhà nên mới giới thiệu a khách ở tiền giang lên đem mèophối mà a đó cũng lớn tuổi hơn 40 ãnh phải ôm con mèo chay xe honda lên sai gòn rồi chạy về minh nghĩ tội ảnh vì mình cũng giới thiệu và người mua nobita cũng mua của mình nhà thi khá gần nhau nên thấy tội ảnh lây danh dự mượn mèo về để phối có anh khách ngôi o nhà mình luôn rồi ngồi nói chuyện chơi voi anh , ảnh ngồi đợi từ trưa tới hơn 7h tối mới mang con mèo chạy từ sài gòn về tiền giang bạn ảo tưởng sức mạnh quá rồi hihi thiệt là , mà phối khog được lấy tiền trước rồi mình thấy kì nên mới mở miệng mượn nobita về phoi dum anh đó anh đó canh , nam đưa mình từ trưa đến hơn 7h tối xíu mình đem mèo minh trả mà lật lọng ... 2 bạn cũng dều bít mà an nói chi lạ vạy ta ... a đó đi nick nghĩa tieng giang để chút ảnh vào :) khổ ghê buôn bán ko trung thực còn vậy nua~.... minh giữ đâu có lợi hay được tiền gì đâu ne >.<

Status
Không mở trả lời sau này.