• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Lo ngại về vấn đề sức khỏe của Nobita nhà anh Nam Phạm

Status
Không mở trả lời sau này.
Như tôi đã nói là người đang hoàng thi nên lộ mặt ra đi nhé! Đừng ngồi trong bóng tối mà la ầm lên nữa.
Bạn thử hỏi những khách mua bây mèo mẹ đó của tôi co khách nào không biết la các bé bi lây ghẻ từ mẹ không? Biết thì hãy nói nhé! Đừng ở đó vơ cả nắm rồi cho tất cả mèo người ta bi ghẻ.
Trong khi bản thân ban đang bị ghẻ miệng trầm trọng.
Anh ah, đa số họ là người mới nuôi và thiếu kinh nghiệm. Nên họ chỉ nghĩ bệnh đó bt thôi.
Chứ dân chơi mèo ai ko biết, bệnh nấm và ghẻ nó dai dẳng và khó chữa thế nào.
Thậm chí nếu ko biết cách chăm, mèo con sẽ chết ngay lập tức.
Mèo lớn mình có thể cạo hết lông, mèo con cạo hết sẽ lạnh và chết, còn nếu ko cạo nấm ghẻ tới chết.
Đa số họ là ng mới nuôi mèo
Vì sao? Vì ng nuôi lâu năm ko bao h đem mèo bị nấm hay ghẻ về, và đặc biệt là mèo mặt gãy như mèo anh.

Nam Phạm

Member
xin nói luôn vì nobita mua ở nhà nên mới giới thiệu a khách ở tiền giang lên đem mèophối mà a đó cũng lớn tuổi hơn 40 ãnh phải ôm con mèo chay xe honda lên sai gòn rồi chạy về minh nghĩ tội ảnh vì mình cũng giới thiệu và người mua nobita cũng mau cũng biết nhà nên lây danh dự mượn mèo về để phối có anh khách ngôi o nhà mình luôn rồi ngồi nói chuyện chơi voi anh , ảnh ngồi đợi từ trưa tới hơn 7h tối mới mang con mèo chạy từ sài gòn về tiền giang bạn ảo tưởng sức mạnh quá rồi hihi thiệt là , mà phối khog được lấy tiền trước rồi mình thấy kì nên mới mở miệng mượn nobita về phoi dum2anh đó anh đó canh , nam đưa mình từ trưa đến hơn 7h tối xíu mình đem mèo minh trả mà lật lọng ... 2 bạn cũng dều bít mà an nói chi lạ vạy ta ... a đó đi nick nghai tieng giang để chút ảnh vào :) khổ ghê buôn bán ko trung thực còn vậy nua~
Ủa trong bài viết co câu bao bầu. Anh nuốt mất chữ hay sao mà nói vậy?
Không trung thực chỗ nào anh đem băng chứng ra? Thich nói thi cứ đem bằng chứng tôi không trung thực chỗ nào rồi nói

vohoanghai88

T.Viên Năng Động
bao đậu bao bầu í nghĩa là sao , đâu phải phối rồi tiền thì lấy mà không co trách nhiệm vì phối quá nhiều nobita k đủ sức nên thành ra chỉ tội anh nghĩa hơn 40t phải ôm con mèo chạy lên chạy xuống 4 lần chứ nhỉ , noi chung nói vậy thôi coi lại mình đi .....còn về mèo thì nhả mình nuôi thả không có nhốt nên con ald đó là ngoài ý muốn và minh bán no chung vơi nobita vừa bán vừa tặng con đó mua vừa về là mai đẻ liền nhen ... không mọi người lại hiểu lầm @@ mọi người cứ đọc hết hình ảnh sẽ hiểu thôi , minh già quá rồi cào phím không có được nhiều , mod và mọi người cảm thấy sao ạ :) ... co gì nếu được nhắc tên hoặc mod nhăc nhở mình sẽ vào toipc này tiếp tục con lại để chu topic và mấy bạn liên quan nhá @@ chào thân ái !!!

Anh này!

Anh ăn ở thế nào mà a c e mình đồn ầm ầm về Nobita anh cứ hỏi mấy thành viên kì cựu trong d đ này mà xem, họ có ai ko biết "Nobita đông con đến nhường nào, và chỉ cần 500k mèo ta cũng có thể phối"

Ngay cả anh Hải cũng lên tiếng như thế.

Anh có lòng tự trọng làm ơn nhận lỗi của mình.

Nam Phạm

Member
Anh ah, đa số họ là người mới nuôi và thiếu kinh nghiệm. Nên họ chỉ nghĩ bệnh đó bt thôi.
Chứ dân chơi mèo ai ko biết, bệnh nấm và ghẻ nó dai dẳng và khó chữa thế nào.
Thậm chí nếu ko biết cách chăm, mèo con sẽ chết ngay lập tức.
Mèo lớn mình có thể cạo hết lông, mèo con cạo hết sẽ lạnh và chết, còn nếu ko cạo nấm ghẻ tới chết.
Đa số họ là ng mới nuôi mèo
Vì sao? Vì ng nuôi lâu năm ko bao h đem mèo bị nấm hay ghẻ về, và đặc biệt là mèo mặt gãy như mèo anh.
Ủa sao lúc nói thế này lúc thế kia.khi người ta buon bán không doi trá không che mắt thiên hạ. Thi ban lai xoay qua hướng khác. Thấy chuyện càng ngày càng nhảm rồi đó chủ pic ah. Co ghét gi tôi thi chửi thằng mặt nè. Đừng co vơ chuyện mèo gà cua người ta vô nói ẩu nữa.

Nam Phạm

Member
bao đậu bao bầu í nghĩa là sao , đâu phải phối rồi tiền thì lấy mà không co trách nhiệm vì phối quá nhiều nobita k đủ sức nên thành ra chỉ tội anh nghĩa hơn 40t phải ôm con mèo chạy lên chạy xuống 4 lần chứ nhỉ , noi chung nói vậy thôi coi lại mình đi .....còn về mèo thì nhả mình nuôi thả không có nhốt nên con ald đó là ngoài ý muốn và minh bán no chung vơi nobita vừa bán vừa tặng con đó mua vừa về là mai đẻ liền nhen ... không mọi người lại hiểu lầm @@ mọi người cứ đọc hết hình ảnh sẽ hiểu thôi , minh già quá rồi cào phím không có được nhiều , mod và mọi người cảm thấy sao ạ :) ... co gì nếu được nhắc tên hoặc mod nhăc nhở mình sẽ vào toipc này tiếp tục con lại để chu topic và mấy bạn liên quan nhá @@ chào thân ái !!!
Ủa rồi chứ khi đó mèo nó không chịu phối la do mèo cái hay đực. Va ai bao bầu mà hết trách nhiêm mà anh noi vậy?
Anh già ma càng nói càng ẩu rồi đó.

Nam Phạm

Member
Anh này!

Anh ăn ở thế nào mà a c e mình đồn ầm ầm về Nobita anh cứ hỏi mấy thành viên kì cựu trong d đ này mà xem, họ có ai ko biết "Nobita đông con đến nhường nào, và chỉ cần 500k mèo ta cũng có thể phối"

Ngay cả anh Hải cũng lên tiếng như thế.

Anh có lòng tự trọng làm ơn nhận lỗi của mình.
Mọi người đến muốn phối vơi nobi cả em cũng vậy. Anh chả lừa gat và năn nỉ cầu xin lai phối ma noi vậy nhé. Còn ai nói la than phiền nobita thi cứ qua tận nhà nè.
Buồn cười thật

Già khỉ.

88 mà già.??? Xin lỗi bạn nhé. Tuổi tác và tình thương đv là 2 khái niệm khác nhau.

Ngta bảo rừng càng già càng cay.

Ảnh dù sao cũng đáng tuổi anh trai anh, là tiền bối, người đi trc, a ăn nói như vậy là mất dạy.

Nam Phạm

Member
Già khỉ.

88 mà già.??? Xin lỗi bạn nhé. Tuổi tác và tình thương đv là 2 khái niệm khác nhau.

Ngta bảo rừng càng già càng cay.

Ảnh dù sao cũng đáng tuổi anh trai anh, là tiền bối, người đi trc, a ăn nói như vậy là mất dạy.
Tôn trọng với những người tôn trọng và nói chuyện đang hoàng.
Người khác noi xấu mình chả nhẽ phải tôn thờ họ???
Nếu em lam được???
Và đây cũng chưa nói gi mắt dậy nhé! Nhưng những người noi vô lý và thiếu văn hóa tôn trọng thi nhiều đó

vohoanghai88

T.Viên Năng Động
thật mắc cười minh nhận mèo người ta lây tiền hăn hoi mà con đực (*****khong nhảy được không trả lai tiền mà con nói ngang ngược , phối đậu là sao phôi khi có thai nếu okie thì thôi***))))) , con khong có thì phải phối lại , mà qua con đực co nhảy được đâu ney mà lại lấy tiền minh phải đứng ra mươn tới chiều về phối lai nói minh mượn nhục mặt đem về phối xin lỗi chứ bỏ hẳn 2tr phối ngoài chứ qua đó phôi cho lây bênh hay gì phối đại trà con mèo nào cũng phối ,phối liên tục không cho con người at ngỉ ngơi con người con die huống chi đây là con mèo , kiếm tiền đâu cần phải tân dụng hất vậy đâu ... thì a già rồi đâu có cần nhấn mạnh lại a già a biết mà hic :(( già cũng là cái tội nhé .... po tay luôn :(
Ủa rồi chứ khi đó mèo nó không chịu phối la do mèo cái hay đực. Va ai bao bầu mà hết trách nhiêm mà anh noi vậy?
Anh già ma càng nói càng ẩu rồi đó.

Nam Phạm

Member
Cái dạng người mà ngay cả tiền bối còn dè bủi, người vs người còn thế.

Hèn j đối xử vs đv chẳng thua gì ác bá
Vậy ấy đi tôn thờ người chửi mình đi nhé!
Anh thấy ấy càng nói càng lạc chủ đề rồi đó!
Anh đâu co sợ. Ấy co dám giáp mặt hay không thôi

Ơ, em là con gái. Em dùng lời lẽ đúng đắn thôi.

Em nói lệch chủ đề hồi nào. Nãy h có ai bênh anh ko? Hay là "bạn trai cùng phòng" vs anh bênh anh thế?

E nói có gì sai à? Nãy h có ai phản đối lời em nói ah.

Nam Phạm

Member
thật mắc cười minh nhận mèo người ta lây tiền hăn hoi mà con đực (*****khong nhảy được không trả lai tiền mà con nói ngang ngược , phối đậu là sao phôi khi có thai nếu okie thì thôi***))))) , con khong có thì phải phối lại , mà qua con đực co nhảy được đâu ney mà lại lấy tiền minh phải đứng ra mươn tới chiều về phối lai nói minh mượn nhục mặt đem về phối xin lỗi chứ bỏ hẳn 2tr phối ngoài chứ qua đó phôi cho lây bênh hay gì phối đại trà con mèo nào cũng phối ,phối liên tục không cho con người at ngỉ ngơi con người con die huống chi đây là con mèo , kiếm tiền đâu cần phải tân dụng hất vậy đâu ... thì a già rồi đâu có cần nhấn mạnh lại a già a biết mà hic :(( già cũng là cái tội nhé .... po tay luôn :(
Ủa anh thấy anh noi đúng hay sai nhỉ. Nobi ta no hám gai thế nào anh đã rõ. Inbox trên anh cũng nói...
Vậy con cái nó không chịu mỗi khi con đực lai gần.. vay là lỗi do nobi. Bữa đó co anh đó! Anh đừng noi do con cai đòi phối mà con đực không chiu nhé!
Noi bừa nghe nhục thật

Em sẵn sàng mua lại Nobita với giá cao hơn 2tr với giá mà Nobita đc bán lại cho anh Nam và anh Tuấn. Em sẽ thiến và gửi hồ sơ thú y đến bên a c e trên yeuthucung.
Em mua về để chăm sóc, để giải phóng nó vs những ng lợi dụng nó vào mục đích kinh doanh. Xem mèo là công cụ kiếm tiền.

Nam Phạm

Member
Ơ, em là con gái. Em dùng lời lẽ đúng đắn thôi.

Em nói lệch chủ đề hồi nào. Nãy h có ai bênh anh ko? Hay là "bạn trai cùng phòng" vs anh bênh anh thế?

E nói có gì sai à? Nãy h có ai phản đối lời em nói ah.
Em nói bừa quá,cha ai muốn va lây thôi.
Và em nên biết rằng em cứ nói,va anh vẫn sống tốt nhé.

Nam Phạm

Member
Em sẵn sàng mua lại Nobita với giá cao hơn 2tr với giá mà Nobita đc bán lại cho anh Nam và anh Tuấn. Em sẽ thiến và gửi hồ sơ thú y đến bên a c e trên yeuthucung.
Em mua về để chăm sóc, để giải phóng nó vs những ng lợi dụng nó vào mục đích kinh doanh. Xem mèo là công cụ kiếm tiền.
Oh em cao thượng quá!!!
Vậy em để tiền đó mà mua lòng tự trọng và đi học thêm lớp văn hóa khi nói chuyện đi nhé!
Chúc em người con gái bia chuyện thành công.

vohoanghai88

T.Viên Năng Động
đã bừa co phải meo a phối đâu mèo của khách a gơi thiệu qua no gào người ta mới mang qua e , a ăn được lợi gì trong đó trời noi không biết ngượng hả em , đã phối thì mèo không đâu và minh không thấy hoặc chủ không thấy phôi thì sao lại lấy tiền rồi bảo bao 3 4 lần , bao 3 4 lần mà như vậy chăc toi , nha o tuốt cà mau chay lên chạy về chăc zui , đi phối bỏ tiền mà e nghỉ ai cũng rãnh như em ha :) noi ngeh haizz thặc
Ủa anh thấy anh noi đúng hay sai nhỉ. Nobi ta no hám gai thế nào anh đã rõ. Inbox trên anh cũng nói...
Vậy con cái nó không chịu mỗi khi con đực lai gần.. vay là lỗi do nobi. Bữa đó co anh đó! Anh đừng noi do con cai đòi phối mà con đực không chiu nhé!
Noi bừa nghe nhục thật

Oh em cao thượng quá!!!
Vậy em để tiền đó mà mua lòng tự trọng và đi học thêm lớp văn hóa khi nói chuyện đi nhé!
Chúc em người con gái bia chuyện thành công.
Ồ. Em học ở trường ĐH Ngoại Thương anh nhé.
Cái môn văn hóa em học từ đầu năm nhất. Còn a? A đã đi học chưa? Chưa học thì chưa biết ai vô văn hóa a à.
E bịa chuyện mà nãy h nói gì cũng đúng cả.
1. Nobita phối giống quá nhiều.
2. Mèo a thật sự bị ghẻ, nấm kìa.
3. Nobita đc mấy kg, sao a chưa tung bằng chứng nãy h?

kane

Member
Vậy thì anh hải bắt đầu chuyển chủ đề tiền giang, ok thì tiếp Anh.
Mèo đem lên phối được hay không là ở bé Mèo cái, nó hết gào, ko gào thi nhảy kiểu gì? Chủ nobita mà sao ko hiểu gì về nó thế.
Việc lấy tiền trước thì đâu phải lạ nhỉ, ngay bản thân a cũng lấy tiền khi phối mà giờ sao nói chuyện ngu vậy.
Quan trọng hơn hết là ổng đã phối dc chưa? Nếu theo tôi biết là đã rồi và đã đẻ.
Cứ bảo trong nghề mà nói ngu không tả được, từ vu khống xong giờ sang nói bây mất rồi

Status
Không mở trả lời sau này.