• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mèo con đuôi to, lông dài tròn mũm mĩm,siêu xinh giá hạt dẻ

missleo

Member
Hi, mèo mẹ nhà minh vừa có 5 bé mèo rất xinh. Mẹ bé là mèo ta, bố là mèo lai anh lông dài.Mình ko chuyên bán mèo. Chỉ là lai cho các bé xinh hơn, dễ tìm chủ tốt. Nên các bé cũng nhiều lông và đuôi khá to, xinh lắm nhe. Hiện tại các bé đã dc 2 tháng tuổi, ăn được cơm nha.mèo nhà mình chăm rất tốt, uống sữa đầy đủ.
Để trộm vía cho các bé, mình gả mỗi bé là 100k nha. Số tiền không nhiều, chủ yếu để phụ mua thức ăn và sữa cho các bé còn lại hen. Hi vọng bé sớm có chủ mới.

LH: 012.4546.8628 .Địa chỉ 4/21 Đường D1 p25 Q.Bình Thạnh. HCM

D(ây là hình ảnh lúc các bé còn nhỏ, cho các bạn coi màu lông hen, jo` các bé hiếu động wa', mình chụp ko dc....có j update sau nha. Bạn nào thích có thể ghé xem thoải mái nha.
1 bé mèo lông trắng muốt, điểm 2 tai và đuôi vàng. Cực xinh nhé.giới tính: Đực
2 bé mèo vàng đốm trắng. GT: Đực
1 bé mèo trắng đốm đen. GT : Đực
1 bé mèo trắng đốm vang` . GT ; Cái

Hình các bé lúc nhỏ

Đây là hình của 1 bé cùng bố mẹ, mình cho bạn mình, lúc lớn đuôi to lắm nhé, lông nhiều nữa, Nhà mình cũng có nuôi 1 pe' màu đen, cùng bố mẹ đợt trước luôn. Các bạn wa xem có thể vuốt ve thử nha, hiền, đuôi to và lông dài . ^^~

missleo

Member
Lưu ý là do các bé hiếu động, mình chưa chụp dc, up hình lúc nhỏ. Chứ các bé đã đi và ăn cơm dc nha. 2 tháng rùi ý

Mèo Mũm Mĩm

missleo said:
Lưu ý là do các bé hiếu động, mình chưa chụp dc, up hình lúc nhỏ. Chứ các bé đã đi và ăn cơm dc nha. 2 tháng rùi ý
Cho mình đặt gạch trước bé cái trắng đốm vàng nha,ngày 5/6 mình vào HCM bắt nhá,nhà mình ở trong đó cũng ở Bình Thạnh ý

3bizshine

YTC Developer
em gạch 1 bé mèo trắng đốm đen nha ^^ !!! mà anh có shíp qua q7 đc ko ^^ yh e : nisemuseskute@yahoo.com
khi nào bé to rồi thì liên lạc yh hay inbox cho em nha :)

missleo

Member
Mèo Mũm Mĩm said:
Cho mình đặt gạch trước bé cái trắng đốm vàng nha,ngày 5/6 mình vào HCM bắt nhá,nhà mình ở trong đó cũng ở Bình Thạnh ý
Bé trắng đốm vàng là bé cái bạn ha. Uh bữa đó vào call mình hen

meo 1976

Tìm nhà mới cho mèo ald
missleo said:
Hi, mèo mẹ nhà minh vừa có 5 bé mèo rất xinh. Mẹ bé là mèo ta, bố là mèo lai anh lông dài.Mình ko chuyên bán mèo. Chỉ là lai cho các bé xinh hơn, dễ tìm chủ tốt. Nên các bé cũng nhiều lông và đuôi khá to, xinh lắm nhe. Hiện tại các bé đã dc 2 tháng tuổi, ăn được cơm nha.mèo nhà mình chăm rất tốt, uống sữa đầy đủ.
Để trộm vía cho các bé, mình gả mỗi bé là 100k nha. Số tiền không nhiều, chủ yếu để phụ mua thức ăn và sữa cho các bé còn lại hen. Hi vọng bé sớm có chủ mới.

LH: 012.4546.8628 .Địa chỉ 4/21 Đường D1 p25 Q.Bình Thạnh. HCM

D(ây là hình ảnh lúc các bé còn nhỏ, cho các bạn coi màu lông hen, jo` các bé hiếu động wa', mình chụp ko dc....có j update sau nha. Bạn nào thích có thể ghé xem thoải mái nha.
1 bé mèo lông trắng muốt, điểm 2 tai và đuôi vàng. Cực xinh nhé.giới tính: Đực
2 bé mèo vàng đốm trắng. GT: Đực
1 bé mèo trắng đốm đen. GT : Đực
1 bé mèo trắng đốm vang` . GT ; Cái

Hình các bé lúc nhỏ

Đây là hình của 1 bé cùng bố mẹ, mình cho bạn mình, lúc lớn đuôi to lắm nhé, lông nhiều nữa, Nhà mình cũng có nuôi 1 pe' màu đen, cùng bố mẹ đợt trước luôn. Các bạn wa xem có thể vuốt ve thử nha, hiền, đuôi to và lông dài . ^^~
duôi thế moi đúng là mèo anh đo các ban à

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
các bé thì xinh xắn, giá lại tốt, hèn chi gạch vào liên tục ^^