• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

mèo mất khó hiểu :|

Status
Không mở trả lời sau này.

yeah.1411

Trưa nay em vừa đi học về, thấy gần tủ lạnh nhà bếp phân mèo vãi lung tung, dính lên cả tủ lạnh. Em gọi mãi chả thấy mèo con đâu, chỉ thấy mèo lớn trên lầu xuống. Sáng em đi học, bố và mẹ đi làm nên nhà khóa cửa không có ai. Mèo con không thể nhảy ra khỏi nhà em được
Trước em cũng nuôi 1 con mèo con nhưng bị mèo lạ cắn chết, nay lại tiếp tục mất tiếp con này, chỉ sợ.... em thật sự rất lo
Mong mọi người giúp em!!

txh1403

Phá phách member
chả có gì mà tự dưng dc cả bạn à,nếu khẳng định mèo ko thể ra khỏi nhà thì bạn tìm kỹ trong nhà thôi,chứ mọi người giúp gì dc bạn trong chuyện kiểu này ....tìm mấy ngóc nghách tủ xem nó có trốn ko,hay lại bị con mèo lớn nó đánh sợ quá trốn

longxin2000

•°¤*(¯`°(F)( (Angel of animal) )(F)°´¯)*¤°•
hôm nọ mèo nhà mình mang bầu vài ngày nữa sinh mà bị mất tích, tiên sư cha bọn nào bắt trộm mèo, tội nó quá :07:

Không nên dùng lời lẽ thô tục vậy nha bạn! Thân

yeah.1411

cảm ơn các bạn! Thật may là chiều mình gọi trong vô vọng thì lại nghe tiếng em ấy kêu trên... nóc nhà :|. Tìm dc em mà như tìm được vàng, mừng không tả được.
chỉ khó hiểu làm nó còn bé mà sao có thể leo lên tận nóc nhà :|

mangaka

YTC Developer
"tiên sư cha bọn bắt trộm mèo"- mình thấy chẳng có gì là thô tục cả. Đấy là biểu hiện tâm lý của người bình thường. Bị mất trộm mèo mà vẫn ăn nói tử tế đc với bọn đó thì chỉ có loại ko bình thường thôi

longxin2000

•°¤*(¯`°(F)( (Angel of animal) )(F)°´¯)*¤°•
"tiên sư cha bọn bắt trộm mèo"- mình thấy chẳng có gì là thô tục cả. Đấy là biểu hiện tâm lý của người bình thường. Bị mất trộm mèo mà vẫn ăn nói tử tế đc với bọn đó thì chỉ có loại ko bình thường thôi

ukm

Status
Không mở trả lời sau này.