• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mèo nôn ra thức ăn

Bé nhà mình mấy hôm nay cứ ăn hết thức ăn là nôn ra nguyên đống thức ăn đó. Tình trang bé vẫn đi ngoài phân khô, chơi và ngủ bình thường không có biểu hiện mệt mỏi. Mình lấy tay ấn vào bụng bé không thấy có phản ứng gì. Có bạn nào gặp trường hợp như bé nhà mình chưa. Trước khi ăn bé rất đói mà bám riết đòi ăn. Nhưng ăn xong thì nôn ngay lập tức. Mong hồi âm của mọi người.

voithan

Bán sỉ, bán lẻ đồ cho thú cưng
Staff member
Super Moderator
Bé nhà mình mấy hôm nay cứ ăn hết thức ăn là nôn ra nguyên đống thức ăn đó. Tình trang bé vẫn đi ngoài phân khô, chơi và ngủ bình thường không có biểu hiện mệt mỏi. Mình lấy tay ấn vào bụng bé không thấy có phản ứng gì. Có bạn nào gặp trường hợp như bé nhà mình chưa. Trước khi ăn bé rất đói mà bám riết đòi ăn. Nhưng ăn xong thì nôn ngay lập tức. Mong hồi âm của mọi người.
ngoài nôn thức ăn bạn xem có nôn ra búi lông nào ko?
do bụng mèo có nhiều lông ko tiêu hóa đc nên bụng sẽ tự nôn ra, giờ cho ăn cỏ mèo để lông đc nôn hết ra thì ko làm sao hết