• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mèo nhà em đi mất rồi

Bịch bông

Mèo nhà em mấy bữa nay đi đâu mất, đi cũng phải 5 ngày rồi, đi từ hôm thứ bảy đến giờ, tìm khắp nơi mà kg thấy, tối chủ nhật thì thì bạn em nhìn từ cửa sổ xuống thì thấy nó chạy vụt một phát nên chạy xuống xem kêu nó thì nó kg về, em cũng chạy xuống kêu cũng kg thấy nó mà bình thường chỉ cần kêu khoảng 30s là ẻm lon ton chạy về :'((((, không có nó thấy buồn hẳn ra, chả muốn làm gì, nhìn ảnh nó cứ rơm rớm nước mắt, hồi trướclúc nào cũng thấy cu cậu leo nheo dính lấy mình như sam, chạy khắp phòng quậy phá mà giờ thì..., cho em hỏi là nó có thể quay trở về nhà kh ạ, chỗ em chả có ai bắt trộm chó mèo cả, cũng chả có quán thịt mèo gì sất, mà con mèo nhà em nó sợ người lắm. Cu cậu khá khôn, dù có nhìn mặt ai mấy lần mà kg phải em thì cũng chả bắt đc nó, con mèo em nó thiến rồi năm nay lên 2t, em cũng hy vọng nó về nên tối nào cũng gọi tên rồi tìm nó, hỏi mọi người xung quanh thì họ cũng bảo kh thấy :(((( , em nhớ bao giờ đi chơi thì nó cũng về với em hết mà sao bây giờ em ấy kg về nữa... cho em hỏi là nó có quay lại nhà không ạ và xác suất bao nhiu và anh chị nào biết có thể giải thích cho em tại sao tự nhiên cu cậu lại bỏ đi không thèm về thế :((((