• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mình bị trộm bắt mất em mèo Nga màu trắng tinh

Vào lúc 2h đêm ngày hôm qua có 2 kẻ xấu đã câu mất bé tít nhà mình hàng xóm mình nhìn thấy báo cho mình nhưng chúng đi rất nhanh mình mất dấu bé .bé là.mèo nga mới khỏi nấm lông đang mọc màu trăng tinh cổ đeo dây màu hồng như trong hình ...bé rất ham chơi ...và đặc biệt bé đang có bầu ...mình viết bài này mong các bạn chia sẻ đẻ ý giúp mình xem có quán thịt mèo nào có bé hoặc kẻ xấu có bán cho ai thì làm ơn báo giúp mình mình sẽ chuộc lại bé bằng mọi giá ...bé nhìn khá ngố và hiếu động nên mình hy vọng chúng sẽ k thịt bé ....xin cảm ơn các bạn ...sdt của mình 0975487181..;mình xin cảm ơn và hậu tạ ...mèo.nhà mình bị chúng vào tận nhà bắt nên mình mong các bạn hãy thận trọng và để ý các bé ...mình hy vọng sẽ tìm đuợc tít

pinkpig8686

YTC Developer
bowie said:
Mèo Nga thì chắc chúg k thịt đâu. Chúc bạn sớm tìm đc pé iu
mat meo Nga thì mình nghĩ bạn lên đi ra chợ phiên ở chợ mơ,hay chợ Hà Đông,hoặc chợ Bưởi,chợ bắc ninh thế nao cũng luẩn quẩn ở mấy chỗ ấy