• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mình viết bài này mong các bạn đọc và cẩn thận đừng để bị như mình

toanpanh

Mấy bữa trước mình có đăng một topic tặng mèo tiền vía tuỳ tâm
Các bạn đến lấy mèo rất nhanh trong đó tối hôm qua có một bạn nam đã năn nỉ xin mẹ mình một bé mèo, mẹ mình đồng ý và cho bé mèo ba tư lông trắng tên suzy mà nhà nuôi từ nhỏ
Chowf bạn ấy đi về đc khoảng một tiêng thì biết tin bạn ấy làm rớt mất bé mèo của mình trên đường về
Mình đã khóc cả đêm và đăng một topic tìm mèo bất chấp chuộc hay để cho người nhặt đc nuôi vì mình chỉ cần biết đc bé được an toàn hay không thôi
Sáng đến mẹ mình nhận được một cuộc gọi bảo là đang giữ mèo của mình và đòi chuộc là 500k
Mình sẵn sàng chuộc nhưng người đó nói là đứa card 100k trc cho họ thì họ mới cho địa chỉ tới lấy mèo
Rồi mình cũng đưa, nhưng sau đó không thấy đưa địa chỉ thì mẹ mình mới gọi lại thì họ nói phải đưa tiếp 200k nữa mới đưa địa chỉ cho
Minhg gọi lại bảo chụp rồi đua hình cho mình xem thì họ nói đúng một câu không đưa tiền thì thôi rồi cúp máy
Đúng là lũ người vô nhân tính
Và số đt của hắn đây 01646075521 mọi người mất thú cưng nhớ cẩn thận

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Bó tay, ở đời nhân quả báo ứng, bọn nó sẽ phải trả ngay trong kiếp này ko đợi kiếp sau đâu. Cám ơn bạn đã post bài. Có thể mèo đã rớt mất thật. Nhưng bọn này chỉ dựa vào thông tin bạn cần chuộc mèo để lừa đảo thôi chứ bọn nó ko có mèo.

Bạn kia đến nhận mèo phải mang túi hoặc lồng đựng cẩn thận chứ, tình yêu của người khác mà hành động hời hợt như vậy ? Số đt của bạn đến lấy mèo của bạn là bao nhiêu post lên luôn để mọi người cẩn thận tránh.