• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

MỌi Người cảnh giác nick aroma168

Status
Không mở trả lời sau này.

vinhphuong.vp

Thành viên này chuyên buôn bán chó becgie không nguồn gốc, Khi đang lướt web tìm thông tin thị trường tôi bất chợt thấy đàn chó becgie con của trại mình, ghé vào thăm thì thấy thành viên này đang đăng bán ở HP, sau khi gọi điện yêu cầu gỡ ảnh của trại thì nhận được những lời lẽ khiếm nhã, mất lịch sự. Anh em mua chó nên cẩn thận trường hợp này

đây là hình chó con của trại nhà mình. trại Vinh Phương ĐC: Tam Dương - Vĩnh Phúc

xx_Thanh_xx

Super Moderator
Staff member
Super Moderator
vinhphuong.vp said:
Thành viên này chuyên buôn bán chó becgie không nguồn gốc, Khi đang lướt web tìm thông tin thị trường tôi bất chợt thấy đàn chó becgie con của trại mình, ghé vào thăm thì thấy thành viên này đang đăng bán ở HP, sau khi gọi điện yêu cầu gỡ ảnh của trại thì nhận được những lời lẽ khiếm nhã, mất lịch sự. Anh em mua chó nên cẩn thận trường hợp này

đây là hình chó con của trại nhà mình. trại Vinh Phương ĐC: Tam Dương - Vĩnh Phúc
chào bạn, thành viên này hiện có đang mua bán trên diễn đàn YTC ko?

vinhphuong.vp

thành viên này đăng bài bán bên chợ tốt, 5s, và một số trang khác. Trên YTC lấy nick là aroma168. Đề nghị ban quản trị xác minh thông tin và xử lý tránh gây thiệt hại cho a,c,e trên diễn đàn

xx_Thanh_xx

Super Moderator
Staff member
Super Moderator
vinhphuong.vp said:
thành viên này đăng bài bán bên chợ tốt, 5s, và một số trang khác. Trên YTC lấy nick là aroma168. Đề nghị ban quản trị xác minh thông tin và xử lý tránh gây thiệt hại cho a,c,e trên diễn đàn
bạn gửi link của thành viên này cho tôi, tôi sẽ xem xét xử lý vì qua công cụ tìm kiếm tôi ko tìm dc tv nào có tên là aroma168 cả

xx_Thanh_xx

Super Moderator
Staff member
Super Moderator
Đã pm cho @roma186, @roma186 có 48h để vào giải quyết. @vinhphuong.vp chú ý việc bạn đưa ra tên thành viên sai lệch làm tôi ko thể theo dõi xử lý dc.

xx_Thanh_xx

Super Moderator
Staff member
Super Moderator
sau khi nhận được thông báo @roma168 vẫn ko vào giải quyết và ngoan cố mở topic khác tiếp tục mua bán sau khi tôi đã close topic cũ, nay xx_Thanh_xx quyết định band nick roma168 vĩnh viễn vì hành vi lừa đảo đồng thời cập nhật vào danh sách thành viên mua bán ko minh bạch.

Status
Không mở trả lời sau này.