• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mọi người cảnh giác kieuoanh99

Status
Không mở trả lời sau này.

goat

YTC Developer
Tôi đọc bài này, thấy rất bất bình. Cần phải làm đến nơi đến chốn. Để cảnh báo trước những ai có ý định gian lận dối trá. Mong chủ topic lấy lại được tiền, số tiền 800K với những ai kiếm ra tiền thì là nhỏ. Nhưng nếu chúng ta cứ thấy nhỏ cho qua, thì còn biết bao nhiêu người nữa sẽ lại lên diễn đàn than phiền.
CẦN NGĂN CHẶN

xuneo

Phiền mod cho em xin cái địa chỉ của acc kieuoanh ạ
À lúc đầu nó có gửi cho mình 1 cái địa chỉ :.......nguyễn quỳnh nga số CMND : 360242781 địa chỉ....365/23/126 hùng vương..thị xã đồng hới...quảng bình......
ai ở quảng bình test dùm em xem mặt mũi nó thế nào

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Diễn đàn mình ko bắt buộc mem phải ghi địa chỉ chính xác nên ko có địa chỉ kieuoanh99... chỉ có mail đăng ký thôi bạn àh... và admin sẽ nắm giữ những thông tin đó...

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Đã pm cho kieuoanh99... nếu sau 48h (tính từ lúc Quỷ pm) mà đương sự ko vào giải quyết thì sẽ ban nick vĩnh viễn vì tội lừa đảo...

@All: Ko spam gây flame... ai vi phạm sẽ ban nick cảnh cáo...

Đã hết thời gian cho phép... ban nick kieuoanh99 vĩnh viễn vì tội lừa đảo... click...

Status
Không mở trả lời sau này.