• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Mọi người cẩn thận với địa chỉ này

Bé Cũng Là Một Sinh Mạng Nhưng Sao Người Bán Không Có Tâm Như Vậy???
Bạn em mới mua bé tặng em vào thứ ba (ngày 16/1). Thì chị đó đã nói chích cho bé 1 mũi tại nhà, nên ko có sổ, mua được hôm đầu tiên thì bé tiêu chảy, e nghĩ chắc không sao, nhưng mấy hôm tiếp theo thì bé vẫn tiếp tục tiêu chảy và bỏ ăn. Em có nhắn tin cho chị đó thì chị đó nhắn lại kêu em mua thuốc trị, nhưng em thì không rành nên định gửi lại chị ấy vài bữa và chi phí em sẽ lo, nhưng chị ấy nói ko nhận lại bé. Và hôm nay (20/1) em gọi chị, thì chị nói do môi trường nhà em nên bé mới bệnh, nhưng nếu vậy thì e có ngỏ lời kêu chị và em cùng ra thú y để họ xác nhận (bé mới bệnh hay bệnh lâu rồi thì ngta sẽ biết). Thì chị lại nói chị không có thời gian đi. Và chị còn nói bên Lê Hồng Phong bán cũng vậy thôi. Mọi người hướng dẫn em cách giải quyết với chị đó với, vì mới ngày đầu em đem về là bé đã bị vậy rồi, em lo lắm ạ Thử hỏi 1tr1 có làm giàu được không mà lại làm như vậy?
❌❌Mọi người có mua cún thì né địa chỉ này ra nha: 428/6 luỹ bán bích, tân phú!❌❌