• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

mọi người cho e hỏi...........

hala

các a/c trong diễn đàn cho e hỏi 1 vấn đề, số là cún nhà e lúc lúc trước bị bệnh, sau 1 time đem tới bs thú y chích thuốc thì sai khi hết bệnh thì e nó cứ bị giật giật vậy, lúc đứng, nằm hay đi lúc nào cơ thể cũng bị giật giật, mọi người có ai bít e nó bị sao ko và có thể thì tư vấn cho e cách điều trị, nhìn e nó như vậy tội quá :(((((((((((((((((( thanks.

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
Cún bị bệnh gì thế bạn?Khỏi lâu chưa thế?

hala

lúc đem tới bsty thì người ta nói là bị bệnh đường ruột xong rùi họ chích thuốc, chích cũng 5,6 mũi trong 5,6 ngày liên tiếp, h hết bệnh rồi e nó đi đứng cứ giật giật.

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
hala said:
lúc đem tới bsty thì người ta nói là bị bệnh đường ruột xong rùi họ chích thuốc, chích cũng 5,6 mũi trong 5,6 ngày liên tiếp, h hết bệnh rồi e nó đi đứng cứ giật giật.
Chắc là tác dụng phụ, bạn thử hỏi tư vấn lại bs xem, chích nhiều mà ko hiểu thông tin dễ chết lắm á...
p/s: Năm mới vui vẻ, chúc bé mau khỏe nhé =(((

SunAngel

cún nhà bạn còn sống mà may rồi, 2 hôm trc, em Lion của mình vừa đi :( ... cũng là đường ruột, 2 ngày tiêm xong, chiều ngày thứ hai thì em ấy mất :( ... giờ còn 1 em cũng vừa bệnh sáng nay :((

hala

SunAngel said:
cún nhà bạn còn sống mà may rồi, 2 hôm trc, em Lion của mình vừa đi :( ... cũng là đường ruột, 2 ngày tiêm xong, chiều ngày thứ hai thì em ấy mất :( ... giờ còn 1 em cũng vừa bệnh sáng nay :((
chia bùn cùng bạn, mình cũng mất 1 e, con mất là con e của con hiện tại, thấy e nó thế mà thương :((

hala

Kem_Ốc_Quế said:
Chắc là tác dụng phụ, bạn thử hỏi tư vấn lại bs xem, chích nhiều mà ko hiểu thông tin dễ chết lắm á...
p/s: Năm mới vui vẻ, chúc bé mau khỏe nhé =(((
thanks bạn !!!

hamstercandy2212

hams hăng hái
Bạn chích ờ bv nào zậy?

hamstercandy2212

hams hăng hái
Vậy chắc là bé pị fan ứng phụ rùi! Tốt nhất là alo cho bs nơi chữa trị để bik rõ chi tiết!!

Chúc pạn & cún cưng lun hạnh phúc

Kico90

Có nh kieu bsi lắm b. Đợt trc mình gọi đúng 1 bác chỉ làm bán thuốc thú y đến hết hồn. Mấy năm nay mình chỉ theo bsi Hằng ở Hoàng Cầu 0902208656 cô này chuyên môn giỏi nà rất nhiệt tình