• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

mọi người cho mình hỏi đây là giống chó gì nha.

các bạn cho mình hỏi đây là giống gì nha, tại ông bác của mình định cho mình để mình nuôi mà mình ko biết giống gì, cuối tháng 6 mới đem đến cho, mình nghe ông bác nói là giống chó gấu, mà mình ko biết giống đó có to lắm ko? Bạn nào biết thì cho mình biết nha, thanks nhiều lắm.

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
pexuyen1995 said:

các bạn cho mình hỏi đây là giống gì nha, tại ông bác của mình định cho mình để mình nuôi mà mình ko biết giống gì, cuối tháng 6 mới đem đến cho, mình nghe ông bác nói là giống chó gấu, mà mình ko biết giống đó có to lắm ko? Bạn nào biết thì cho mình biết nha, thanks nhiều lắm.
Bé là chó gấu...Giống này ko lớn lắm,cx chỉ độ 17kg thoy à...Iêu lắm ý ^^

mangaka

YTC Developer
chó mực bạn ạ ;)) mình từng có con chó giống thế này và đặt tên là Mực ( hồi bé tối ra vườn đi vệ sinh toàn dẫm nhầm vì nó đen như mực )
tớ nghĩ đây là chó ta

cat29

Ngoc Anh
có máu chó gấu đó bạn, nhưng theo mình thấy những con gấu kia thường tròn hơn e này (hay chắc nó còn nhỏ). Cũng chưa gọi là mực được đâu vì ức e ý lông bị trắng gòy, nhưng e rất dễ thương :D

cat29 said:
có máu chó gấu đó bạn, nhưng theo mình thấy những con gấu kia thường tròn hơn e này (hay chắc nó còn nhỏ). Cũng chưa gọi là mực được đâu vì ức e ý lông bị trắng gòy, nhưng e rất dễ thương :D
tại bé đó ở Đắc Nông lận, nhưng mà mình chưa tìm được chỗ vận chuyển từ Đắc Nông về TpHCM nên chưa đem bé về được huhu, mình nhớ bé nhiều lắm nhưng mà không biết có vận chuyển được không nữa, bé rất dẽ thương và rất ngoan và biết nghe người nói, và nhất là rất thích chụp hình nữa, bữa đó mình tưởng về TpHCM sẽ có đường vận chuyển từ Đắc Nông ai ngờ mình tìm ngoài mà chưa thấy. Nếu có ai biết thì chỉ cho mình nha để mình vận chuyển bé lên nha, hihi.