• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Toàn Quốc mọi ng` tư vấn e về chó husky và mamul với

kiddevil233

e thấy có mấy chỗ bán alas và husky giá tầm 9-13 tr nhưng có vài bạn bán với giả 3-5 tr là sao ạ?! có j khác nhau ko, hay chỉ là do làm giá thôi, e ko phải đại gia nhưng thích nuôi e này :( ai giải đáp dùm e với

theo bạn thì thấy co khác không,9 tới 13 triệu thì thấy hơi yên tâm hơn bạn à,còn lại thì bạn nên tìm hiểu người chủ bán cho bạn.còn cai gia 3 triệu 5 triệu đấy thì chỉ có chó bệnh,tật,hoặc có thể họ bán thối (nhưng chắc trường hợp này ít lắm)thấy trong diễn đàn mấy người bán alaska mà bạn.bạn không phải đại gia mà lại thích nuôi em này.khó hiểu quá :D.
-vote cho alaska.

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
100% là chó bệnh và lừa đảo bạn nhé.
Mua 10 con về, chết cả 10 con, và còn làm lây bệnh cho những con đang nuôi ở nhà.
Đừng ham rẻ. Của rẻ là của ôi, lôi thôi còn bị thối.
Ở chotot.vn, thông tin hoàn toàn k dc kiểm duyệt độ chính xác. Đăng hình 1 đằng bán 1 nẻo. Cún lai tạp linh tinh mà toàn nói cún thuần.

hawan_vt

Mình cũng đang quan tâm & tìm hiểu mấy bé Alaska, nhưng thấy có chỗ rao bán 8-9tr/bé, có chỗ thì chỉ có 2-3tr. Làm sao phân biệt được bé nào tốt bé nào lai tạp hay gì để chọn cho đúng vậy mọi người?

Thực sự là rất thích nuôi Alaska nhưng mà giá chát quá hix!

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
Mình cũng đang quan tâm & tìm hiểu mấy bé Alaska, nhưng thấy có chỗ rao bán 8-9tr/bé, có chỗ thì chỉ có 2-3tr. Làm sao phân biệt được bé nào tốt bé nào lai tạp hay gì để chọn cho đúng vậy mọi người?

Thực sự là rất thích nuôi Alaska nhưng mà giá chát quá hix!

2-3tr, mua là mất tiền thôi. Chắc chắn sẽ chết.
Alaska, giá trung bình là tầm 8 đến 9tr (màu xám, đen) và trên 10tr (nâu). Khung giá dưới => chó lai tạp, hoặc chủ chó muốn bán nhanh.
Không nên tham mua rẻ nhé, kẻo tiền mất tật mang.