• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mới bị mất alska

Status
Không mở trả lời sau này.

giahanngo

YTC Developer
Lúc 4 giờ chiều ngày 23/4/2012 em mình mới bị mất một chú alska màu đen nhỏ tìm giùm mình nhé có gì liên lạc inbox mình up hình seo :gongxi-1: nhỏ em nó lơ là bị mất nên chỉ nói chứ không đưa hình với lại mình không biết up hình

I♥umeo

T.Viên Năng Động
Sao bạn mất chó mà tỉnh bơ thế nhỉ .. hix hix ...! :co_y_tuong_xau:
Bạn phải cho địa chỉ và sdt cho mọi người dễ liên lạc chứ :hmmm:

bạn này thích chơi trò mất tích..bạn này k hề có mất alas hay chó nhật gì hết.mấy cái hình chó nhật mà bạn nói mất,toàn hình lấy trên mạng thôi.mất alas mà bạn k hề có thông tin gì để liên lạc hết à?tỉnh bơ vậy sao?

Sukure

Event & Marketing Administrator
Staff member
Administrator
Lúc 4 giờ chiều ngày 23/4/2012 em mình mới bị mất một chú alska màu đen nhỏ tìm giùm mình nhé có gì liên lạc inbox mình up hình seo :gongxi-1:

Sao bạn giahanngo liên tục mất cún thế nhỉ? :hmmm: Hôm trước đã post 1 topic về việc mất 3 em cún rồi. Hnay lại mất tiếp một bé Alaska? :hmmm: Su không biết sao nhưng mà xem qua mấy hình của bạn up về mấy e chó nhật kia thì lạ lắm! Bạn nên nghiêm túc trong việc này! Một người yêu thú không nên mang các em ý ra đùa!

Bạn sớm giải thích về việc này nếu không thì mình sẽ báo cáo sự việc với BQT để thống nhất giải quyết 2 topic này. tránh mất thời gian của các mem!
Thân!

marshies_ilhsm

T.Viên Năng Động
- Mất cún mà bạn ko lo lắng j à :co_y_tuong_xau:
- Sao ko tả kĩ hơn đặc điểm của bé, alas thì nhóc nào chả như thế :lau_mo_hoi:
- Ko có cả HCm hay HN :haizz: thế thì giúp bạn như thế nào :Onion11:

txh1403

Phá phách member
công nhận đọc thì thấy bạn này tỉnh bơ,chưa nói đến giá của con alaska,chỉ cần nói đến chó mèo bình thường thôi,mất chắc cũng đã phải loạn lên rồi.Có online thì vào confirm xem câu chuyện này thật giả ra sao bạn nhé,sắp thành topic hot đến nơi rồi đấy.Nếu không đúng chắc phải bảo BQT có hình phạt về tội tung tin đồn thất thiệt quá...
Đọc qua profile thì thấy bạn này ngày 19 làm 3 cái topic,topic đầu tiên lúc 6h thì làm để xin chó,nửa tiếng sau làm topic báo mất chó nhật,nửa tiếng sau nữa thì làm topic để mua khỉ @_@
vào hôm nay thì làm 2 topic,lúc 6h50' thì làm topic để đặt tên cho chó,5' sau thì làm topic này báo mất chó alaska.Báo mất chó lúc 4h chiều ,mà đến gần 7h tối lại làm topic để đặt tên cho chó @_@,rõ rãng những bài bạn này viết cần xem lại tính xác thực,viết bài để cho có hay để câu view thì đợi câu trả lời từ bạn chủ topic vậy

giahanngo

YTC Developer
mình xin chó rồi mới đặt tên còn việc mà mất chó thực ra là (nhỏ cháu ) nớ lên quậy thôi chứ trang đó mình cũng không biết để mình vào xem
Mong mấy bạn thông cảm giùm nếu tìm được alska thì mấy bạn nhận nuôi giùm nhỏ em đi qua Nước ngoài rồi chắc không đem cún theo được !!! Thank

Sukure

Event & Marketing Administrator
Staff member
Administrator
Vậy túm lại là bạn không có mất chó. Alaska là em bạn mất mà giờ thì em của bạn đã đi qua Mỹ?
Bây giờ bạn muốn tim lại và có hình của chú chó đó, nếu không biết up thì gửi qua mình sẽ up lên cho hoặc bạn có thể xem cách up hình ở đây: Click. Còn nếu không có hình và không muốn tìm lại bé nữa thì mình sẽ xóa luôn topic này!
Thân!

sansan102

YTC Developer
Theo mình thấy bạn này thần kin 100% có vấn đề. Sống trong hoang tưởng hay sao đó...

Tròn Vo 1987

Ngọc Kute
Không có địa chỉ rõ ràng nơi cún bị lạc, không có hình ảnh hay đặc điểm riêng biệt của chú cún, cũng không có điện thoại. Ngọc sẽ đóng topic này ở đây. giahanngo chú ý nhé, lần sau em có bị mất chó thật, thì nhớ ghi địa điểm, hình ảnh, đặc điểm của bé cún nhé. Thân!

Status
Không mở trả lời sau này.