• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

mèo con 2thág tuổi uốg thuốc ngủ có sao kô ?

chungHAU93

xe khách họ kô cho đem mèo lên nên mìh tíh cho mèo uốg thuốc ngủ để khỏi bị nhà xe phát hiện , mèo 2thág tuổi uốg thuốc ngủ thì có sao kô ạ

txh1403

Phá phách member
ko biết sử dụng thuốc thì ko nên sử dụng bạn nhé,trước có thuốc ngủ cho mèo của Pháp nhưng giờ thì mình ko rõ như thế nào nữa,theo mình là bạn nên tính cách khách để vận chuyển mèo,nhất là với mèo bé như mèo của bạn càng k dc sử dụng thuốc linh tinh ko có chỉ định của bác sĩ thú y

KunKoy

YTC Developer
Trước nuôi em meò ta.. vẫn đi ô tô từ Thái Nguyên - Bắc Kan. và ngược lại suốt... có thấy ai kêu k cho mòe lên xe đâu... lên xe lơ xe còn hỏi thăm ầm ầm :))???? đừng để nó kêu quá nta sốt ruột thôi. Mấy em mèo tây t thấy kêu bé mà.. bị nhốt nóng quá nên em nó mới kêu. bỏ ra bế ngủ ngon lành... :03: :03: :03:

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Trước nuôi em meò ta.. vẫn đi ô tô từ Thái Nguyên - Bắc Kan. và ngược lại suốt... có thấy ai kêu k cho mòe lên xe đâu... lên xe lơ xe còn hỏi thăm ầm ầm :))???? đừng để nó kêu quá nta sốt ruột thôi. Mấy em mèo tây t thấy kêu bé mà.. bị nhốt nóng quá nên em nó mới kêu. bỏ ra bế ngủ ngon lành... :03: :03: :03:

Không biết tuyến ấy của bạn như nào chứ bình thường xe khách họ hay kiêng cho động vật lên lắm bạn ơi. Mèo không kêu thì họ không biết chứ nhỡ chẳng may nó cứ kêu, họ đuổi mình xuống xe thì còn khổ nữa :(

Map_yeu

hôm trc mình mang mèo từ QN lên HN cũg bị phụ xe kêu :p nhưg năn nỉ ngta 1 hồi là đc mà ^^ xe khách ngta kiêg mang mèo vì nghĩ là mèo đen. còn chó thì vô tư :| chẳg hiểu