• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mem mới ra mắt cả nhà. Mong được mọi người chiếu cố

mina_245

Xin giới thiệu một chút về mình. Mình tên là mYmY . Năm nay đã sắp bước sang tuổi 15. mYmY ở Bình thuận. Có một sở thích mà chắc cũng giống với hầu hết các bạn ở đây : rất là yêu thú cưng, đặc biệt là cún. Hi vọng sẽ được làm quen với nhiều bạn cùng yêu cún giống mình và cùng chia sẻ với nhau về kinh nghiệm nuôi cún nha :Onion32:

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Rất vui vì được làm quen với mymy ná :) Nhưng mà lần sau bạn nhớ viết bài phải gõ đầy đủ dấu nhé, mình vừa sửa lại giúp bạn rồi đấy

Sukure

Event & Marketing Administrator
Staff member
Administrator
Chào my my nhé. Rất vui vì bạn tham gia diễn đàn. Chúc bạn có những phút giây vui vẻ và tìm được những người bạn thật tốt ở đây ^^... :gongxi-1: :gongxi-1: :gongxi-1:

mina_245

Rất vui vì được làm quen với mymy ná :) Nhưng mà lần sau bạn nhớ viết bài phải gõ đầy đủ dấu nhé, mình vừa sửa lại giúp bạn rồi đấy

hi, cảm ơn bạn nhiều nha. Tại mình mới vào nên chưa biết

doanthikimanhls

YTC Developer
chào bạn. rất vui được gặp bạn. ở bình thuận nhiều gió không hả bạn

xynhxynhxynh

i l* mướp* iu of sjs*
l* quen nè .....:D
= tuổi hay nhỏ hơn mình nhỉ ?? :03:
m sn 96

lv.thus

Banned
Chào my my nhé. Rất vui vì bạn tham gia diễn đàn. Chúc bạn có những phút giây vui vẻ và tìm được những người bạn thật tốt ở đây ^^... :gongxi-1: :gongxi-1: :gongxi-1:

1 câu nói đầy hàm ý :keke_hehe: