• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mèo đực không nhảy cái T.T

Mọi người ơi, cho mình hỏi với: Em đực nhà mình hiện đang 1 tuổi rồi mà chả biết nhảy cái gì cả :( nhà có 2 em cái đang gào dữ lắm mà em đực tỉnh bơ không đoái hoài. Hôm nay có thấy em ấy cắn cổ em cái :)) nhưng không biết làm gì nữa :)) cắn nhưng đứng im rồi nhả ra đi chỗ khác :(( trước nuôi 1 em đực e ấy mạnh mẽ lắm, 9 tháng đã có sản phẩm rồi ý :( lo lắng quá:07:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Cắn cổ là ok chịu đèn rồi đó em :03:, đừng nhìn nó nó xấu hổ. :10:

cuti7x

Member
Cái này cũng như con ng thôi,có ng sinh lý mạnh,có ng yếu. Động vật cũng vậy,vì thế nên nhiều trại vẫn phải thảu các em mèo dáng rất chuẩn nhưng chỉ đẻ 1-2 con,hoặc con đực rất đẹp nhưng thấy gái quay đít bỏ đi. Cố chơ đến tầm 1,5 năm,nếu ko có tiến triển thì chịu,đích thị em ý yếu sinh lý. Lúc đó bán làm pet thôi. Mình cũng lo con nhà mình đây,lại là con đẹp nhất,hứng lên nó đè cả con đực khác ra. Nhưng trong khi con đực khác chỉ cần ngửi thấy hơi con cái từ xa đã gào lên,thì ông tướng này suốt ngày lim dim"tao ko quan tâm".