• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mina và Nana - 2 thiên thần của chị

Mina là bé cún đầu tiên mà Buf nuôi. Bé sống với Buf 10 tháng. Nhưng đã ra đi từ cuối tháng 2.
Nana là bé cún thứ 2, Buf mua từ 1 bạn trên YTC. Nhưng vì quá yếu nên bé đã ra đi ngày cuối tháng 3.

View attachment 25665

Mina ngày còn bé

View attachment 25668

2 tai có 2 chùm tóc em khá xinh

View attachment 25666

trước ngày em ra đi 20 ngày, em vẫn xinh xắn

View attachment 25670
View attachment 25671
View attachment 25672
View attachment 25673
View attachment 25674

Nana ngày đầu về nhà, ú ù u

View attachment 25676
View attachment 25677

Và khi em đang ốm vì Carre và viêm gan

View attachment 25679

Khi em hấp hối

2 em sẽ mãi là thiên thần đẹp nhất của chị

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
2 pé thật là đáng iu... chúc 2 pé sớm có cuộc sống hạnh phúc mới... xin gửi lời chia buồn cùng chủ topic...

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
Mina là bé cún đầu tiên mà Buf nuôi. Bé sống với Buf 10 tháng. Nhưng đã ra đi từ cuối tháng 2.
Nana là bé cún thứ 2, Buf mua từ 1 bạn trên YTC. Nhưng vì quá yếu nên bé đã ra đi ngày cuối tháng 3.

View attachment 25665

Mina ngày còn bé

View attachment 25668

2 tai có 2 chùm tóc em khá xinh

View attachment 25666

trước ngày em ra đi 20 ngày, em vẫn xinh xắn

View attachment 25670
View attachment 25671
View attachment 25672
View attachment 25673
View attachment 25674

Nana ngày đầu về nhà, ú ù u

View attachment 25676
View attachment 25677

Và khi em đang ốm vì Carre và viêm gan

View attachment 25679

Khi em hấp hối

2 em sẽ mãi là thiên thần đẹp nhất của chị

hic,lưu lại hình 2 em thỉnh thoảng đem ra xem à,dễ thương ghê,nhớ lắm đúng ko em,nhắc tới là thấy tội nghiệp 2 em :haizz:

longxin2000

•°¤*(¯`°(F)( (Angel of animal) )(F)°´¯)*¤°•
xinh quá xinh quá em xin chia buồn cùng chị mong 2 em được hóa kiếp làm người sống cho đỡ khổ

Hì, cảm ơn mọi người nhé! Chuyện cũng đã qua, Buf cũng không muốn nhắc lại nhiều, chỉ xem như đó là kỉ niệm, kỉ niệm không bao giờ quên được :ngoi_xom:

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
Hì, cảm ơn mọi người nhé! Chuyện cũng đã qua, Buf cũng không muốn nhắc lại nhiều, chỉ xem như đó là kỉ niệm, kỉ niệm không bao giờ quên được :ngoi_xom:

uhm nhắc lại làm gì cho buồn thêm,rồi em sẽ nuôi được những em dễ thương hơn nhiều nhé :Onion35:

uhm nhắc lại làm gì cho buồn thêm,rồi em sẽ nuôi được những em dễ thương hơn nhiều nhé :Onion35:

Dạ, nhất định là thế mà anh. Em thích nuôi cún lắm, nhiều cũng không sao. Miễn là các bé đc sống vui và khỏe mạnh là em vui lắm rồi. Hì. :)

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
Dạ, nhất định là thế mà anh. Em thích nuôi cún lắm, nhiều cũng không sao. Miễn là các bé đc sống vui và khỏe mạnh là em vui lắm rồi. Hì. :)

thế bữa giờ em đã tìm được cún nào chưa em?

đang múp máp dễ thương lại bị cái bệnh quái ác.hjz

Ước gì y học ngày nay tìm ra được loại thuốc ngăn chặn và chữa khỏi Carre. Hix