• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

mini123 1 tên lái chó vô lương tâm

Status
Không mở trả lời sau này.

mini123

phiêu bạt
nợ anh cái clip vậy để có j tối còn ai mà thick thì pm ym cho wc :))

em post clip nhanh nhanh cái a mệt wa . hôm wa 2 h mới đi về hôm nay lại phải cãi nhau . đau hết cả đầu :)

mini123

phiêu bạt
à mà em thấy chị china bảo kiss nhà em là anh mini mua của chị ... cái này em chưa hỏi k biết có phải k

đấy em thấy đấy toàn đi nói sấu a k à . thế mà còn nói là a ghen ăn tức ở . chẳng biits ai nữa :)

superjellyfish

YTC Developer
mọi người ơi,china là nam hay nữ vậy,sao trong profile của china là male mà các ace trong ytc lại gọi là chị? :)

pisushi

T.Viên Năng Động
zz đúng là dạo này chị ý ko bán đc chó nên thừa t/g ngồi chời xơi nc
đi hạn họe ng khác đây
chị bán chó cho em chết
em cũng chỉ nói 1 chút đã làm loạn cả lên
chửi rủa các kiu?
bh e có nói j đâu
em thấy cái vs chị lập n nick ảo là ko thông minh đâu
chị ý là con gái mà chắc ko bik TA nên đẻ MALE

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
em thì thông minh chắc à...nói nhiều thế.vào mà đọc của mini kia kìa chocola comnet lại k lại bảo nick ảo

mini123

phiêu bạt
em thì thông minh chắc à...nói nhiều thế.vào mà đọc của mini kia kìa chocola comnet lại k lại bảo nick ảo

cm r thì sao ? cuối cùng thì bà đc gì và tôi mất gì ???????? nếu đúng là cún đó chết là cún của tôi . tôi sẽ có tránh nhiệm với khách . bà là cái gì mà suốt ngày lên mặt , tôi chả sợ gì , nếu cún lần này chết do lỗi của tôi , tôi chấp nhân trả lại bạn kia tiền đã mua cún . tôi k giầu nghèo gì vài triệu . bà phải hiểu như thế

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
đọc rõ hơn http://www.yeuthucung.com/topic/16193-ha-n%E1%BB%99i-ban-thu-nuoi-b%E1%BA%AFc-kinh-l%E1%BA%A1i-nh%E1%BA%ADt-lai-cho-g%E1%BA%A5u-c%E1%BB%B1c-cute/page__st__50

chocolate cún đã mất vì mua của mini bị giun sán

Mình mua đợt đấy là chưa tiêm phòng, hình như nó di chuyển nhiều nên hơi yếu.Ngây xưa mua chó mình tưởng bạn Mini bảo là chó nhà bạn cho nhưng sau đấy mới biết là mua của người khác rồi bán lại cho mình.
Nó bị đi kiết và nôn ra sán nhưng mà mình không biết cách chữa mặc dù gia đình mình chăm sóc chu đáo nhưng không qua khỏi.
Uh, mình mua đợt đấy là 900k. Nói chung là mình mua rồi thì chó bị làm sao thì không trách ai cả. Vấn đề đã rồi nên không phải cãi nhau nữa nên mình chỉ đề nghị rút kinh nghiệm về sau thôi
Thứ nhất là mình học trên đây và mẹ mình ở nhà nuôi chứ không phải mình.Thứ hai là khi mình nhận được thông tin về nó thì đã bệnh nặng lắm rồi.Lúc đấy nó chỉ nằm chờ chết mà lúc về nhìn cảnh đấy không làm gì được
Mình mua đợt đấy là chưa tiêm phòng, hình như nó di chuyển nhiều nên hơi yếu.Ngây xưa mua chó mình tưởng bạn Mini bảo là chó nhà bạn cho nhưng sau đấy mới biết là mua của người khác rồi bán lại cho mình.
Mình không có ý đưa viêc này để các bạn cãi nhau hay lợi dụng việc này để phá người kia. Hy vọng để các bạn rút kinh nghiệm thôi.

mini123 thừa nhận
tất cả các cún đã tiêm phòng đều sẽ có giấy tờ ........ mệt mỏi wa ......... cún chết vì nguyên nhan gì ?????? nuôi cún mà k bít nó làm sao ak ????????????? bục cả mình . bán cho 1 ng k yêu thương cún r ..... chán :)

nếu chính sác là mình bán cún cho bạn. vậy tại sao khi cún ốm bạn k nói cho mình ????????? :)
đấy là bạn nói ra thì phải giải thick rõ ........ cún chết k phải lỗi ở mình . và mình cũng k nói là cún của nhà mình , đúng k ?
làm gì có giấy tờ giả ???????? nói chung là viêc này bạn muốn giải quyết thì pm thẳng vs tôi . chảng cho nhưng kẻ thừ nước đục thả câu . bà china girl có liên quan đến vụ này hay sao mà nói như đúng r thế ? bà bít tôi là ai ak? mà nghiên vs k nghiêm ? tôi k nghiện thì bà tính sao ? bà xuống đây cho tôi xem cái mặt miền núi của bà cái . thừa hơi dỗi việc lo chuyện bao đồng :head_hot:
nói cho china gỉl bít . tôi k sống vì tiền bán chó như bà . tôi k làm nghề bán chó . bà hiểu k ? tôi chỉ đang vài con lên bán chơi thôi . thjick thì bán k thì thôi . còn nếu bít bnaj kia vô trách nhiêm vs cún thế thì tôi cũng trảng ban h bán kể ca là 9tr chứ k phải 900

mini123

phiêu bạt
đọc rõ hơn http://www.yeuthucung.com/topic/16193-ha-n%E1%BB%99i-ban-thu-nuoi-b%E1%BA%AFc-kinh-l%E1%BA%A1i-nh%E1%BA%ADt-lai-cho-g%E1%BA%A5u-c%E1%BB%B1c-cute/page__st__50

chocolate cún đã mất vì mua của mini bị giun sán

Nó bị đi kiết và nôn ra sán nhưng mà mình không biết cách chữa mặc dù gia đình mình chăm sóc chu đáo nhưng không qua khỏi.
Uh, mình mua đợt đấy là 900k. Nói chung là mình mua rồi thì chó bị làm sao thì không trách ai cả. Vấn đề đã rồi nên không phải cãi nhau nữa nên mình chỉ đề nghị rút kinh nghiệm về sau thôi

mini123 thừa nhận
tất cả các cún đã tiêm phòng đều sẽ có giấy tờ ........ mệt mỏi wa ......... cún chết vì nguyên nhan gì ?????? nuôi cún mà k bít nó làm sao ak ????????????? bục cả mình . bán cho 1 ng k yêu thương cún r ..... chán :)

nếu chính sác là mình bán cún cho bạn. vậy tại sao khi cún ốm bạn k nói cho mình ????????? :)
đấy là bạn nói ra thì phải giải thick rõ ........ cún chết k phải lỗi ở mình . và mình cũng k nói là cún của nhà mình , đúng k ?
àm gì có giấy tờ giả ???????? nói chung là viêc này bạn muốn giải quyết thì pm thẳng vs tôi . chảng cho nhưng kẻ thừ nước đục thả câu . bà china girl có liên quan đến vụ này hay sao mà nói như đúng r thế ? bà bít tôi là ai ak? mà nghiên vs k nghiêm ? tôi k nghiện thì bà tính sao ? bà xuống đây cho tôi xem cái mặt miền núi của bà cái . thừa hơi dỗi việc lo chuyện bao đồng :head_hot:
Thứ nhất là mình học trên đây và mẹ mình ở nhà nuôi chứ không phải mình.Thứ hai là khi mình nhận được thông tin về nó thì đã bệnh nặng lắm rồi.Lúc đấy nó chỉ nằm chờ chết mà lúc về nhìn cảnh đấy không làm gì được

bà china girl gán ghép các câu k đúng r ai muốn đọc thì vào đây http://www.yeuthucung.com/topic/16193-ha-n%E1%BB%99i-ban-thu-nuoi-b%E1%BA%AFc-kinh-l%E1%BA%A1i-nh%E1%BA%ADt-lai-cho-g%E1%BA%A5u-c%E1%BB%B1c-cute/page__st__60__gopid__82761#entry82761

pisushi

T.Viên Năng Động
đây ng ta gọi là có tật giật mình đây
mình vừa vào CM 1 tí đã pm YH chỉ trích này nọ
em nghĩ là thuận mua vừa bán thối thì chó chết rồi thì thôi ko làm ảnh hg? đến công vc. của chị nữa ai dè chị lại cứ thế ai mà chịu nổi dám dủa chó của e chết à
chị cũng từng bị THợp như thế này rồi tại sao chị ko hiu? cho nh` ng lái chó vs nha
mà chuyện chó của anh mini chết liên quan gì đến chị à mà ssao phải vạch lá tìm sâu
u kêu giấy tờ tiêm của ng khác là giả mạo
thì mời chị xem cái giấy tiêm dại cho chó 2 tháng của chị đi
ở HN ko có cái kiểu cục thú y làm ăn vớ vỉn như LC quê chị đâu
mình mua chó cái nó ghi là đực
chó chân chưa đen hết chưa đc 2 tháng đã tiêm phòng dại
đã thế chó màu đen ghi lông màu nâu
chó chưa nổi 1 kg ghi toạch cía 3kg(hỏi ra đầu tiên kêu ng ta cân áng chừng thôi em ạ- thưa chị bh tiêm cho chó ng ta cũng phải cân xem cún bn cân để bik liều lượng còn tiêm ko tiêm quá liều là die đó chị. Sau một hồi hỏi han kêu chị đưa nhầm giấy mà hôm đưa chó chả thấy con nào to đùng nổi 3kg cả toàn con bé xíu xíu giống cún mình mua hoặc cứ cho là nhầm đi thì hỏi chị nhé chắc lái chó "uy tín" phải bik rõ , chõ sau khi tiêm xong ko bh đc vận chuyển ngay thế mà giấy ghi 27/6 tiêm 28/6 mình nhận đc chó hài)
chị kêu là tiêm đg ruột đầy đủ sổ giun đầy đủ hỏi giấy tờ đâu kêu cía tiêm đó ko có giấy chả có cái j ko có cả
chị bắt ng khác đền chó bán bị chết thế xin thưa vs chị em có nhận đc 1 xu nào của chị ko
em ko thèm mấy đồng bạc kiếm từ sinh mạng của nh~ chú cún ấy
ko nc tiền bạc chị đã noi sđc 1 câu tử tế vs em chưa , hỏi han đc câu nào ra hồn chưahay tóm lại chị nói chị đúng quy trách nhiệm về em và chối bỏ trách nhiệm của chị
em nuôi 1 con chihuahua bh vẫn trộm vía khỏe mạnh ks mà kêu do em ko bik chăm chó , nói thật e còn chăm nó hơn bản thân e
em khuyên 2 ng đều bớt than vãn làm loạn cía 4r này nữa đi

dan_linh

YTC Developer
nói chung là stop lại được rồi đấy... 2 bạn làm loạn cả 4r nên, khiến người khác cũng thấy mệt.
@pisu: nhà em ở đâu thế, lần trc chị thấy em đăng topic về việc chó em bị tiêu chảy đúng k? sau đó mất vì tiêu chảy. Hồi trc chó chị nuôi cũng bị tiêu chảy xém chết may mà gặp được bác sĩ tốt chữa lại được ( đợt đó mang cún đi bị người ta mắng cho té tắt vì mang ra muộn hxhxhx)
Chị nhớ k nhầm thì khi đó bs cấm chị k được cho cún uống nước, ăn cháo có thịt hoặc mỡ, k được cho ăn uống đồ ngọt. Chỉ được CỨ 30P LẠI LUÂN PHIÊN UỐNG 3ML THUỐC HOẶC 3ML NƯỚC CHÁO (CHỈ LÀ NƯỚC CHÁO VÀ K ĐƯỢC CÓ 1 HỘT CHÁO NÀO). Khi nó chị cho uống liền 3 loại thuốc 3 ngày đi tiêm 1 lần mỗi lần là 3 loại thuốc khác nhau. Sau hơn 1 tuần thì cún khỏe mạnh chảy nhảy như voi.
Bây h thì chị rất đau đầu với nó vì nó nghịch quá sức tưởng tượng ( đánh thì thương mà k đánh thì k dạy nổi nó haizzzzz)
Vậy nếu chó em mà ốm thì có thể đến BS đó để gặp. Bs ý ở đầu LĨNH NAM - HOÀNG MAI - HÀ NỘI. bác ý hơi già nhưng phải đi chạy show suốt à.
Nếu em muốn lấy sdt của bs ý thì em gửi tn vào hòm thư cho chị nhé.
Chúc bé cún nhà em luôn khỏe mạnh

Paige

Dạo này YTC nhiều việc quá. Chán chả muốn vào nữa. Cãi nhau loạn xạ.
Chả biết có yêu chó ko,cùng là ng VN cùng vào 1 cái forum mà ghét nhau thế này. Chó mèo nào sống nổi cùng mấy ng nữa.

Mod nào vào close đi.

zoro_love_animal_9x

YTC Developer
dạo này các admin thì đang có việc bận nên ít onl,các mod thì cũng ko thấy pm về việc này :).Theo mình thấy thì việc ai người đấy lo,ai làm thì người đấy chịu.Các bạn đã lên đây lập topic để cảnh báo cho mọi người thì cũng đã cảnh báo rồi.Chúng ta đều là những người yêu động vật thì sao lại cãi nhau làm mấy đoàn kết,rùi làm rùm beng forum,khách vào thì toàn thấy cãi vã,như vậy ảnh hưởng rất nhiều đến diễn đàn.Có ai lại muốn ghé qua 1 diễn đàn toàn những người chỉ tập trung vào cãi nhau mà ko quan tâm đến vấn đề khác ko???Mình tạm thời close topic.khi nào các admin và mod khác onl sẽ cho típ ý kiến.

Status
Không mở trả lời sau này.