• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Moderator Registration

Status
Không mở trả lời sau này.

noidayanhluonnhoveem

d(^i^)b
Administrator
thịt chó đi 1..2..3...z ô..z..ô

dquangthinh

Nickname: dquangthinh
Nghề nghiệp:HS
Phẩm chất, tính cách của bạn:hiền, vui tính
Lĩnh vực yêu thích (trong diễn đàn): Funny Animal

latdat

YTC Developer
Nickname: latdat
Nghề nghiệp: KTS
Phẩm chất, tính cách của bạn: hiền,thiệt thà , dzui tính , thích lang thang chụp ảnh (tất nhiên động vật được ưu tiên trên cả), vẽ vời ...
Lĩnh vực yêu thích (trong diễn đàn): tất cả các topic liên quan tới ảnh thú cưng :pleasantry: đặc biệt box show hàng

"Mình cảm thấy rất vui khi được đóng góp công sức tại diễn đàn."

(P.S cái khoản hiền lành thiệt thà dzui tính thì người yêu nói dzậy , chứ em hông biết )

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Nickname: latdat
Nghề nghiệp: KTS
Phẩm chất, tính cách của bạn: hiền,thiệt thà , dzui tính , thích lang thang chụp ảnh (tất nhiên động vật được ưu tiên trên cả), vẽ vời ...
Lĩnh vực yêu thích (trong diễn đàn): tất cả các topic liên quan tới ảnh thú cưng :pardon: đặc biệt box show hàng

(P.S cái khoản hiền lành thiệt thà dzui tính thì người yêu nói dzậy , chứ em hông biết )

Xin chào mừng bạn Mod mới tại chuyên mục show hàng :pleasantry:
Đề nghị các bạn khác nhào dzoooo mở tiệc ăn mừng. Hy vọng sự cộng tác lâu dài & tốt đẹp vì 1 cộng đồng vững mạnh :curtsey: :clapping:

Canavaro

Active Member
Chúc mừng bạn latdat là Mod mới. Quản lý chuyên mục Show hàng. :pleasantry:
Chúc mừng , chúc mừng bạn nha. :clapping: :curtsey: :pardon:

MR john

YTC Developer
ngàn lần xin chúc mừng bạn. mình thấy bạn hạnh phúc quá, ước gì mình cũng có nhiều người chúc mừng đến như bạn

xtrum

YTC Developer
Mr. John ơi...!!!
Hãy nổ lực, hãy cố gắng gieo trồng chăm sóc...sẽ có ngày cây Bạn trồng sẽ đươm hoa kết trái thui mừ...hihihi..!!!!

Lency

♥ Age : 15 ♥ HCM City ♥
Nickname: Lency
Nghề nghiệp:Học sinh
Phẩm chất, tính cách của bạn: hiền , hòa đồng , mình vui vẻ là chính , thích đc ngắm thú cưng , yêu quý thú cưng , chiều chuộn chúng , luôn làm cho chúng vui .
Lĩnh vực yêu thích (trong diễn đàn): mình thích cái show hàng của C-M , vì trong đó toàn những loài thú cưng mà mình thích , nhất là cún con , nó là một người bạn đời của mình và đ/v đa số mọi người ! Trong đó mấy bé làm duyên để show trông yêu lắm nên mình rất thích !
Hết ạ ! Mong duyệt mình bên show hàng nhé ! Mình hay ghé bên đó nhất , thanks các BQT rất nhiều , mình sẽ đợi tin tức của BQT .

trAg_mEo

~♥~ tỚ iêu mÈo hƠn tẤt cẢ vÌ tỚ lÀ mÈo ... ~♥~
Nickname: mÈo
Nghề nghiệp: học sinh
Phẩm chất, tính cách của bạn: vui vẻ,hiền lành, hơi nhát :khoc_nhung_ko_chiu_thua:
Lĩnh vực yêu thích (trong diễn đàn) : về mèo là ok

"Mình cảm thấy rất vui khi được đóng góp công sức tại diễn đàn." :143163ljogging: Moh mọi người giúp đỡ :gongxi-1:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Phẩm chất, tính cách của bạn: vui vẻ,hiền lành, hơi nhát :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

"Mình cảm thấy rất vui khi được đóng góp công sức tại diễn đàn." :gongxi-1: Moh mọi người giúp đỡ :Onion12:

Welcome new Moderator : )

Pate đang add chức năng Mod cho account của bạn đây. Pate sẽ thông báo khi add xong. :143163ljogging:

MeoBuBu

YTC Developer
rất vui khi trA_ng_meo lên Mod ,Chúc bạn pots nhiều nhiều bài cho YTC

Miheo

Super Moderator
Super Moderator

"Mình cảm thấy rất vui khi được đóng góp công sức tại diễn đàn." :gongxi-1: Moh mọi người giúp đỡ :Onion12:

Mình thấy anh Pate đã add xong chức năng dành cho trAg_mEo rồi đó.

Welcome to YTC ::::: :143163ljogging:

Status
Không mở trả lời sau này.