• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mời các bạn tham gia cuộc thi: Thiết kế logo cho YTC

Status
Không mở trả lời sau này.

milkchocolate

T.Viên Năng Động
@ chị meocondethuong: theo em thì giai thưởng là k quan trọng, chúng ta thiết kế logo để YTC ngày càng phát triển, mới lạ chứ không phải làm vì phần thưởng. nên cái ý nghĩ biết phần thưởng lớn hay nhỏ rồi mới quyết tâm làm em thấy hoàn toàn sai lầm.
Nếu anh chị thật sự yêu YTC, các anh chị có thể đóng góp ý kiến, xây dựng trang web chúng ta ngày càng vữgg mạnh. Phần thưởng chỉ là 1 thứ để khích lệ tinh thần, để cám ơn 1 cá nhân có ý tưởng tốt nhất chứ đó k phải là 1 động lực để các anh chị phấn đấu đâu ạ!

Không phải em có ý giáo huấn hay trách móc ji các anh chị đâu! chỉ là em muốn nói lên cái quan điểm của mình! nếu có ji sai sót, mong các anh chị bỏ qua cho! Em xin cám ơn

Câu cuối cùng em muốn gởi đến mọi người là mọi ngườ hãy lấy tình yêu mến YTC để làm động lực nhé!

yellow_libra_9x

YTC Developer
hình như do diễn đàn mình mem nhí nhiều quá, nên cuộc thi này ko gây chú ý mấy! hihi...

Nếu mà các em ý chú ý thì chúng ta tha hồ ngắm nghía, các bé thích tưởng tượng và snags tạo mà.
Em thì vẽ xấu òm, nen không muốn tham gia. :D

Masamune

@ chị meocondethuong: theo em thì giai thưởng là k quan trọng, chúng ta thiết kế logo để YTC ngày càng phát triển, mới lạ chứ không phải làm vì phần thưởng. nên cái ý nghĩ biết phần thưởng lớn hay nhỏ rồi mới quyết tâm làm em thấy hoàn toàn sai lầm.
Nếu anh chị thật sự yêu YTC, các anh chị có thể đóng góp ý kiến, xây dựng trang web chúng ta ngày càng vữgg mạnh. Phần thưởng chỉ là 1 thứ để khích lệ tinh thần, để cám ơn 1 cá nhân có ý tưởng tốt nhất chứ đó k phải là 1 động lực để các anh chị phấn đấu đâu ạ!

Không phải em có ý giáo huấn hay trách móc ji các anh chị đâu! chỉ là em muốn nói lên cái quan điểm của mình! nếu có ji sai sót, mong các anh chị bỏ qua cho! Em xin cám ơn

Câu cuối cùng em muốn gởi đến mọi người là mọi ngườ hãy lấy tình yêu mến YTC để làm động lực nhé!

Dù biết thế là đúng nhưng mình vẫn không thể quên từ giải thưởng đi được :th_haha_hammer: bounty hunter mà :lau_mo_hoi:
Đã có ý tưởng cho vụ logo và banner này lâu rồi, nhưng đợt này đang bận làm đồ án quá nên chưa vẽ đc, sang tuần xong việc có thời gian làm ngay :lau_mo_hoi:

ngochuynh

T.Viên Năng Động
e sẽ tham gia design 1 logo thật ấn tượng cho YTC :) :Onion12: :loa_loa:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Cảm ơn các em, Q sẽ gia hạn thêm thời gian 01 tháng nữa cho các em có thêm thời gian thiết kế logo. bật mí một chút là phần thưởng cũng sẽ có liên quan đến những mẫu thiết kế của các em. Chúc các em luôn vui...

Chào cả nhà,thời gian gần đây là một chuỗi ngày buồn của Chuối,nhưng nhờ có các bạn trên YTC,nhất là chị Quyên,đã giúp đỡ và động viên Chuối rất nhiều,Chuối cảm ơn mọi người rất nhiều.Hôm nay vô tình đọc được cuộc thi này,thấy cũng hay hay nên ngồi thiết kế mấy cái Logo lên góp vui với cả nhà,vì trình độ Photoshop còn hơi amateur nên chỉ có thể làm được nhiêu đây thôi,mong mọi người đừng chê nhé:(Mẫu là sao chép ý tưởng :go_mo: ,sau đó Chuối sử dụng PTS để vẽ,coi như là Made by Me)

mama

T.Viên Năng Động
Cũng tạm! :go_mo:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Thanks em...hihi

Nguyễn Hưng

Love my Tender
Super Moderator
Bận bịu quá mà Bx cứ năn nỉ thiết kế dùm logo cho YTC. Tối qua, sau khi làm việc xong Hưng cố gắng tạo được 01 cái logo cho bx vui, nhưng chưa ưng ý lắm vì khuya quá. Up cho các bạn tham khảo thử. Khi nào thoải mái hơn, nhà cửa ổn định Hưng sẽ thiết kế cho YTC thêm vài cái logo nữa!

Pilovepet

LOVE ANIMAL
đáng yêu quá nhưng logo chỉ có mỗi bé mèo thôi nên hơi kém phong phú. nếu có cả các bé khác thì sẽ đông vui, đa dạng hơn ,YTC là ngôi nhà chung của động vật mà :lau_mo_hoi: :good_job: :143163ljogging: :le_luoi: :Onion36:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Oxa Q number 1, number 1...hihi

heobeo

T.Viên Năng Động
Ai za, hôm nay mới thấy ox chị Q xuất hiện. Anh chị ui sao em thấy logo hơi rườm rà nhỉ ? Hay có nhiều kiểu logo ? :lau_mo_hoi: Dù sao cũng khâm phục a.Hưng về khoản quá xá là chiều vợ :good_job:

littlewolf

YTC Developer
uhm, có mỗi e mèo thôi à, bạn cho nhiều nhiều những e khác nữa đi

mama

T.Viên Năng Động
Oxa Q number 1, number 1...hihi

:lau_mo_hoi: ông xã chị Q đây sao thế mà trước giờ mình ko biết!

YTC

Em mới làm lần đầu nên chắc không được tốt cho lắm mong các bạn ủng hộ giùm hì hì :lau_mo_hoi: cho mình xin cái biểu tượng ở logo cũ thêm vào logo mình nha !!!!! Cãm ơn All

Chị Q up hình dùm em nè, em để đuôi PTS thì ít bạn view đc lắm!

View attachment 6967

milkchocolate

T.Viên Năng Động
nhìn mấy lần rồi mà vẫn thấy dễ thương quá đi, hì hì
có điều miu thấy hình như box mình hok có bán con lừa, hehe

Status
Không mở trả lời sau này.