• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mong được Mod tư vấn

hung_zino

Hehe....gần Tết rồi mình lại buồn chuyện gia đình, mà khôg có ai tâm sự...nên mình muôn tậu 1 em Labrador về chơi Tết với mình!!! Khổ nỗi lại không biết các shop bán cún Uy tín, cũng như giá cả của em Labrador ntn nữa :(...Mong các bạn chỉ giúp các shops tại TpHCM và giá của em Lab này..!!! Cám ơn Chân thành nhé ^^!~

Mình cũng đã ưng được 1 bé ở HN, mà mình lại ở trong nam, không biết dịch vụ chuyển cún Bắc-Nam có Ok cho mấy e cún không...!!! Mong được Ad và các bạn giúp đỡ...!!! :X

Pham hoang ngoc tram

Vẫn Fa đấy tám đi :/
Theo mình nghĩ thì e lab đó 5 dến 8 tr bạn à.
Mà có bạn mở topic vận chuyển chó đó, bạn nhờ bạn ý di

py103

T.Viên Năng Động
Chó lớn mới nên vận chuyển bằng tàu,còn chó bé thì k nên nha bạn. Các bé cún đi đường tàu phải nhốt cùng nhiều đứa khác trong khi chó bé sức đề kháng cũng như sức khoẻ chưa tốt,về đến nơi có thể lây bệnh hoặc mệt quá bỏ ăn.

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
bạn nên kiếm 1 em ở trong nam để bạn dc tận mắt xem cún nha . Bạn nên mua cún nhà đẻ cho đảm bảo , có bảo hành 1 tuần là tốt nhất , còn giá lab thì dao động từ 5-8tr tùy theo màu lông , giới tính , nguồn gốc ..... nha bạn . CHúc bạn sớm tìm dc 1 chú cún dễ thương và khỏe mạnh nà

Moneyofme

Đầu Đội Nón Zách Chân Đạp Zép Đứt Quai
Bạn nên mua cún:
Có giấy tờ liên quan đến chú cún mà mình muốn mua bao gồm sổ tiêm hoặc giấy tờ tiêm chủng bắt buộc phải tiêm 2 mũi và sổ giun 1 lần. Bắt về tầm 2 tuần thì tiêm nốt mũi thứ 3 và giấy chứng nhận bố mẹ ( cái nÀy không cần cũng đc)
Nếu mua chó ở trung quốc hoặc các nước phương tây thì khi nuôi chó bắt buộc phải đy đăng ký chứng minh nhân dân cho chó khi đó bạn sẽ chịu trách nhiệm hoàn toàn về chú cún. Còn ở VN thì thôi
Đón cún về tuyệt đối ko đc tắm cho cún. Để khi nào sức khoẻ coi như là ổn định không bị làm sao thì tắm. Chứ nếu cún bệnh chủ thớt đổ tại tắm lạnb thì mình cũng bó tay.
Theo mình bạn lên facebook tra cún pet shop 90/521 trương định. Mình có người quen mua rồi nên khá là uy tín :)