• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nón cho mèo/ chó tai dựng

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
Thể theo yêu cầu của mấy bạn, mình làm một bài hướng dẫn may nón cho các bé nhé.
Bản quyền thuộc về mình, chứ không tổ chức nào hay kênh báo chí nào đâu à nha!!!
Các bạn chuẩn bị: Kim, chỉ (nhà ai có máy may thì dùng cái máy may là đủ)
Kéo cắt vải,
Vải thun màu (hồng trắng cho nón thỏ, xanh lá và đỏ chấm bi đen cho nón dâu tây, đỏ và trắng cho nón noel nhé!)
Rồi, Nhào dzô làm thôi :Onion38:
Lần sau mình sẽ làm bài về may khăn choàng "cô bé quàng khăn đỏ" cho các bạn nhé!

Chúc các bạn thành công! :phew:

Pham hoang ngoc tram

Vẫn Fa đấy tám đi :/
Oài, chị ui, chị giỏi quá ha!!!!!!!!!!! Em phục chị lắm lắm nhưng làm khó quá, hum qua bị 3 mũi kim đâm vago tay chảy máu ,tự mình nhìn cũng thấy ghê! Eo!

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
Chu choa...ngưỡng mộ quá đi :clapping: !!! mai mốt đi off đem đồ nghề theo vừa 8 vừa may nè :hahaha:

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
Pham hoang ngoc tram said:
Oài, chị ui, chị giỏi quá ha!!!!!!!!!!! Em phục chị lắm lắm nhưng làm khó quá, hum qua bị 3 mũi kim đâm vago tay chảy máu ,tự mình nhìn cũng thấy ghê! Eo!
Hjc.... Vậy chị khuyên em ra shop mua đi, vừa đẹp vừa đỡ mệt :good_job: hehehe....

Charlene2801 said:
Chu choa...ngưỡng mộ quá đi :clapping: !!! mai mốt đi off đem đồ nghề theo vừa 8 vừa may nè :hahaha:
Hú hồn... Chỗ off ko có máy may, may tay chắc chết quá N ơi =]] Đưa dụng vụ, khi nào làm xong tui đưa lại thì được :Onion35:

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
nhỏ mà, ko chết được đâu :Onion33: . Hàng may tay có giá hơn hàng may máy. Há há :gut:

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
Charlene2801 said:
nhỏ mà, ko chết được đâu :Onion33: . Hàng may tay có giá hơn hàng may máy. Há há :gut:
may tay đường may ko kĩ được như may máy đâu :lau_mo_hoi: Vài bữa là bung chỉ thôi

ôi đẹp quá ạ, mỗi tội không khéo tay bằng chị. Mua cho thú cưng toàn qua pet mart mua :)