• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Nhím kiểng babi dễ thương ( Gò Vấp . Bình Thạnh )

zzhoang113

YTC Developer
như tiêu đề mình cần bán 12 bé nhím kiểng babi đủ màu ở Gò Vấp vì không có thời gian chăm sóc máy bé và hết chuồng nuôi . bạn nào thấy thích và thật sự yêu máy bé thì rước bé về chăm sóc nhé . giá 200k 1 ẻm mình ở Gò Vấp
Cảm mơn máy bạn đả quan tâm
cách nuôi rất đơn giản tối bỏ 1p ra cho bé ăn 1 ngày 1 lần à nhen . 1 tuần thêm bình nước vs dọn vệ sinh cho máy bé là ok
đảm bảo không cắn . không hôi . không bệnh tật nui 4 tháng sinh sản 1 lần từ 3 - 5 em . tuổi thọ trung bình 1 bé từ 8 tới 10 năm
bé ăn thức ăn cho mèo có bán ở chợ hoặc siêu thị . 80k 1 bịch ăn được hơn 3 tháng nếu bạn nui 1 cặp ( bên mình có đày đủ phụ kiện nuôi máy bé lun nhé ( đồ ăn . mùn cưa . bình nước . nhà nệm ngủ . chuồng có nắp đậy và khoang lổ dể mang đi xa và vệ sinh
bé thân thiện . dể nuôi . mình nui 2 năm nay không bệnh tật gì hết máy bạn yên tâm . mà được cái nuôi bé đảm bảo 100% nhà không có chuột gián nhé
đảm bảo là 1 món quà đọc và lạ cho gia đình và bạn bè ( đặc biêt là máy nàng )
Sdt 0927436252