• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

nhớ mãi

linh89

vậy là đã không còn nữa . em đã ko còn ở bên chị nữa rồi chị buồn nhiều lắm . chị ko biết bắt đầu như thế nào nữa cảm thấy như mình mất mát cái gì đó lớn lao quá em đã đến và đi như vậy sao 1 năm có em bên cạnh chị thấy cuộc sống thật nhiều niềm vui . chị biết rằng duyên kiếp chỉ có như vậy nhưng sao chị thấy hối tiếc quá . sao lại bất công như vậy .có lẽ tại chị nuôi 2 em nhưng chị ko tốt ko chăm cho 2 em tốt chị xin lỗi thực lòng mình . chị ko biết phải nói ra sao . xin lỗi minhon vàng và binhon trắng .2 em hãy đầu thai và làm những con thú cưng đáng yêu nha . chị mãi nhớ về 2 em .

FireKid

YTC Developer
Haizz... Đúng là chỉ có VN.. Cái gì cũng qui ra thành ->> NHẬU. Buồn cho các bé =((. Mấy bé nhà mình chắc cũng chung số phận đầu thai chuyển kiếp rồi :go_mo:

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
vay la da khong con nua . em da ko con o ben chi nau roi chi buon nhieu lam . chi ko biet bat dau nhu the nao nua cam thay nhu minh mat mat cai gi do lon lao qua em da den va di nhu vay sao 1 nam co em ben canh chi thay cuoc song taht nhieu niem vui . chi biet rang duyen kiep chi co nhu vay nhung soa chi thay hoi tiec qua . sao lai bat cong nhu vay .co le tai chi nuoi 2 em nhung chi ko tot ko cham cho 2 em tot chi xin loi thuc long minh . chi ko bite phai noi ra sao . xin loi minhon vang va binhon trang .2 em hay dau thai va lam nhung con thu cung dang yeu nha . chi mai nho ve 2 em .

hình đẹp nhưng hơi bị mờ đó bạn ơi.nhìn mấy chú mèo dễ thương ghê ta.

Xin chia buồn cùng bạn nhé! Tớ cũng đã từng trải qua cảm giác như bạn nên tớ hiểu. Cố gắng vượt qua nỗi đau, nhé bạn! Thân :)