• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN Nhờ MOD - Nick Tuanlinh3006/0966458096 Bán chó lừa đảo

Status
Không mở trả lời sau này.

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
Diễn đàn mới update nên còn nhiều tồn đọng
1. Chức năng khoá bài không còn => Qua mình tìm để khoá mà không khoá được
2. Hiện tại chỉ còn bann vĩnh viễn, không còn bann nick cảnh cáo trong một thời gian ngắn. Xúc phạm thành viên khác, chưa bị cảnh cáo gì mà bị bann nick vĩnh viên ngay thì cá nhân mình nghĩ là quá nặng.
3. Hôm qua mình đã gửi cảnh báo cho thành viên vi phạm, nếu còn tái phạm sẽ bann nick vĩnh viễn
PS: Mình định đưa ra hướng giải quyết là khoá hết topic của thành viên vi phạm, đợi giải quyết xong rồi mở lại sau, mà không sao khoá được. Admin @Pate xem lại giúp nhé.

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Ko bít tin nhắn cá nhân thỉ có report đc k, mình thấy nút nên cg đã click report về cái tn hôi thối bẩn thỉu của trùm lừa đảo hunter859 vừa send cho mình nhé! Để thấy đc sự tiểu nhân, đề hèn của thằng lừa đảo mặc váy này!

Từ đầu topic tôi chỉ đưa ra nhg bằng chứng k thể chối cãi với tội danh của nó, và bản thân tôi thì quá trong sạch, tôi là ng có nhiệt huyết, tận tình khi thjan dd ntn thì chắc sẽ k ít ng bít. tính tôi cực ngay thẳng, k đội trời trung với lừa đảo, mua gian bán lận. Cg đã vạch mặt ko bít bnhiu tên mua bán ko minh bạch. Và vì thế thằng lừa đảo này chả có cái cớ j mà vin vào đó để đốp lại tôi, và vì thế nó tức lồng lộn, bầm gan tím ruột nên nó lại tiểu nhân, đê tiện hèn hạ, đến mức độ mặc váy giữa chợ xúc phạm, xuyên tạc đến chuyện cá nhân, danh dự và nhân phẩm của tôi, thì tôi nghĩ mod nên có cách giải quyết thẳng tay với thể loại SÂU này, 1 dd lành mạnh ko thể chứa chấp nhg con Sâu ntn, đã có phết lừa đảo, mồm miệng thì hôi chua tanh mắm, sẵn sàng xuyên tạc mọi thứ xúc phạm nặng nề đến ng khác như thể loại của hunter859 đây
Và qua những diễn biến từ đầu topic đến h ko bít mod đây có nhận thức đc việc mình đã quá nương tay, xử lý ko rốt ráo và mod chưa lường trc đc hiểm hoạ ntn nào khi vẫn để con SÂU BỰ này nó còn ngo ngoe trg dđ của chúng ta đâu!

Status
Không mở trả lời sau này.